กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Free [skin] in the moon (first skin)

เป็นผลงานชิ้นแรกจ่ะ ยังไงช่วยติชมด้วยนะจ๊ะะะะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 16-7-2008 05:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดี

ใจนะจ๊ะ

วันหลังเอามาอีกน้า

รบกวนแนบไฟล์สกินมาด้วยนะคะ
เราใช้เครื่อง mac อ่ะจ่ะ ไม่รู้ว่าจะ save file เป็นแบบ rar. ได้ยังไงอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย saloogoo เมื่อ 15-7-2008 21:54
เราใช้เครื่อง mac อ่ะจ่ะ ไม่รู้ว่าจะ save file เป็นแบบ rar. ได้ยังไงอ่ะ

เป็นไฟล์ Zip ก็ได้ค่ะ
สวยงาม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
พระจัทร์สวย งาม สง่าราศี มากๆคั๊บ อิอิ

^ ^
สวยดีนะ>>>>>ทำออกมาให้กันอีกนะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ดูแล้วเหงาๆนะคับ แต่ผมว่าสีตัวหนังสือมันจะกลืนไปกับสีข้างหลังหน่อยนะคับ ถ้าให้มันตัดกันหน่อยคงจาดี
สวยดีจริงนะเนี่ย คงจะตั้งใจทำนะคับ
เห็นแล้วรู้สึกเศร้า

head สวยมากๆ

^_________________^
คลาสสิคดีจัง

สวยมากเลยอะ..มองเพลินเลยทีเดียว
สกินสวยดีค่ะ

แต่มันดูโล่งๆไปหน่อยนึง

แต่ก้อสวยแล้วค่ะ

ตอบกลับโพสของ 5# ▬Fernzaza▬

ขอบคุณมากจ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด