กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน 'Ira' Dream of doll [[ โทนสีครีมๆค่ะ ]]

เห็นว่าดอลตัวนี้น่ารักดีเลยเอามาทำ

ตอนแรกก็นึกไม่ออกว่าจะทำเป็นสีอะไรดี ในที่สุดก็ตกลงเอาสีนี้ละกัน

ตรงพื้นตั้งแต่เฮดย่อยทำเป็นแบบโปร่งใส ไม่รู้ว่าจะออกมาดูดีอะเปล่าเนอะ

ดีไม่ดียังไงก็ติชมด้วยนะคะ

วิธีการใส่สกิน จาก Hi5Thai.com

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:45 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

แงๆ

ผมอยากได้จังครับ แต่ไม่มี zenny สักนิดเลยอ่ะ

สวยงามหรูหราได้ใจไปเรยค่า

ขอบตุณค่าๆ
น่ า รั ก ห รู ห ร า ดี ค ร่ า
สวยคร่า....

ชอบชอบมากเรยยยยย

อยากได้สีแดงด้วยอ่า...

ว่างๆๆทามสีแดงบ้างสิจ๊ะ

ขอบคุณน้าคร่า
เรียบๆ แต่ดูหรูหราใช่ย่อยน่ะค่ะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ

อืม...งามมากมายคับ

สวยจิงๆเลย...

แบบนี้ผู้ชายก็ใช้ได้โดยไม่ตะขิดตะขวงใจ...

มาติดจามผลงานน้องเฟิร์นอีกแล้วค่ะ สวยถูกใจเหมือนเดิมเรยค่ะ เฟิร์น
อ้ม เท่ดีๆๆๆ

ใช้ได้ๆๆ

สวยคะ
สวยดีค่ะ

ตัวนี้เท่ดีจัง

เรียบ แต่หรู ^^

สวย

ส วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สวยคลาสสิกมากๆ ค่ะ สีครีมดูลงตัวมากๆ
ว้าว สุดยอดเลยอ่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ
สวยน่ารักมากค่ะ

เทห์มากมายก่ายกองเลย
กลับไปยังรายบอร์ด