กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน F a i r y ~G a r d e n [[ โทนสีเขียวค่ะ ]]

ตั้งชื่อแบบนี้เพราะ มองภาพแล้วรู้สึกเหมือนิทาน เหมือนเทพนิยาย

สีเขียวๆ ให้อารมณ์ธรรมชาติ ดูสบายตาไปอีกแบบ

ทำสกินมืดๆมาเยอะแล้ว ลองทำสีสดๆดูบ้าง ^^

ฝากติชมด้วยค่ะ แนวนี้ไม่ค่อยได้ทำ

ดูภาพกันเลย

Head และ Profile

แถบสถิติ

ภาพพื้นหลังค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:45 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

คนแรก....  สีเขียวน่ารักดีค่ะ

ชอบ

น่ารัก..............ถูกใจมากเลยค่ะ

ชอบสีเขียวคะ

สวยมาเลย

อุดหนุดละคะ
ชอบมาก ๆ เลยค่ะ ใช้สีเขียวมองแล้วสบายตาดีค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ
แบบเก๋ดีนะคะ ดูสวยดีค่ะ แบบชวนฝันดีค่ะ
สดใสดีนะคะ

ดูแล้วสะอาดตาดีค่ะ
น่าร๊ากดีอ่ะ.........สีเขียว

สดชื่นนนนนนนนนนนน

สวยงามคับ

ดูสบายตา...

รู้สึกเหมือนเข้าไปในนิทานยังไง

อย่างนั้นเลยละ

สวยงามมากมายค๊าบบบบบ

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบจายๆๆๆๆ
สวยจังเลยค่ะ
แจ่มไปเลยค้า
งิงิ
ขอซื้อนะค้า
skin น่ารักมากๆ เลยค่ะ ลงตัวดี
น่ารักดีค่ะ

ดูสบายตาดี

ชอบสีเขียวด้วย

ขอบคุณนะคะ
สกิน เปงธรรมชาติมาคับ

ชอบ ชอบมากๆ
1

จำนวน

• eye_i

กลับไปยังรายบอร์ด