กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน L o n e l y อารมณ์เหงาๆ [[ โทนสีดำ เทา ขาว เรียบๆค่ะ ]]

"ความเหงา" ความรู้สึกที่ไม่มีใคร ไม่เคยสัมผัส

เคยมั๊ยคะ ที่อยู่ดีๆก็รู้สึกอยากร้องไห้

แม้จะมีผู้คนรอบกายมากมาย  แต่เรากลับรู้สึกอ้างว้าง โดดเดี่ยวอย่างบอกไม่ถูก

เลยทำสกินนี้มา เอาใจคนที่กำลังรู้สึกแบบนี้

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ เพราะความเหงา จะไม่อยู่กับเราตลอดไปหรอก ^^

ดูภาพกันเลยค่ะ

ส่วน Head และ Profile

แถบสถิติ

ภาพรวมๆค่ะ

ส่วนท้าย

วิธีการใส่สกิน จาก hi5thai.com http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

ติชมได้นะคะ ไม่ว่ากัน จะได้เอาไปปรับปรุงงานให้ดีขึ้นค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด Antinea เมื่อ 3-10-2008 00:06 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• Sugus_orange

• nattapolie

• glizzii~feRnz

• จิรกาญจน์

• mildnie

ว้าว

สวยมากเรยอ่ะคร้าบ

ขอบคุณสิ่งดีๆที่แบ่งปัน
เท่มากเลยยย

อยากทำแนวแบบนี้เป็นบ้างจัง
สวยจังเลยคร่า  เหงาแต่เราก็อยู่ได้ ช่ายมิๆ
โดนมั่กๆ  จร้า  สวยดี ชอบ

แบบว่า เงา เศร้า อิอิ
สวยมากเลย

เหงแระเหงาเลยอ่ะ

อิอิ
สวยงามมากมายคร่า

ขอเอาไปใช้ล่ะน้า
ขอบคุงคะ   สวยดี  แหะๆ   :]  
สวยมากกกกก

ชอบมากๆค่ะ

แนวนี้ล่ะ ที่ต้องการมานาน
อืม.......ดูแล้ว lonly จิงๆอ่ะ
งามมากๆ ขอบคุณจ้า
โดนนน
ตอนนี้กะลังอ้างว้าง ไม่มีใครสนใจอยู่
ชอบมากๆค่ะ สวยๆ
ได้อารมณ์เหงา ชอบๆๆๆ
ขอบคุณ

มากมาย

ค่า....
น่ารักมากมายค๊า  ツ
สวยค่าาา

แต่รุเศร้ามากมายเลยนะค่ะเนี่ยย

^^
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด