กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Blythe's world!! [[ สีชมพุ๊ชมพู + code mouse ]]

มาแร้วจ้า~
ลัลล้า กะ สกินที่ 4

T h e  w o r l d   o f   B L Y T H E !!

โทนสีชมพุ๊ชมพู หวานแหวว
อาจจามะค่อยเนี๊ยบทะไรน๊าค๊าา

B l y t h e ตุ๊กตาสาวน้อยตาโต๊โต
[  ซึ่งบางคนหาว่ามันเปนทายาทจาก ชัคกี้ อิอิ  ]

Pz. มี โค๊ดเมาส์มาให้ด้วยน๊ะจ้ะ ลงไปดูกันได้
    มี 4 แบบให้เลือกกัน  ก็เอาโค๊ดเมาส์ใส่ต่อจาก โค๊ดสกินลงไปก็ได้จ้าา

ขอบคุงที่เข้ามาอุดหนุนค่าา,,ฝากช่วยกันคอมเม้นด้วยน๊าค้ะ ว่าเปนยังไง ติชมได้ม่ายว่าจ้ะ อิอ

มีัปันหาอาราย/พูดคุยสอบถาม คลิ๊กที่นี่ค่า
หรือ PM มาก้ได้น๊าค๊ะ

ฝาก สกินอื่นๆด้วยค่า
first skin <<~Lonely GothiC*

second skin <<~ โทนเทาดำ-แดง 90-10% ^^
third skin <<~ น้องเหมียว"CHI"

โพตส์ยังไงไม่ให้โดนลบคะแนน อ่านที่นี่เลยค่ะ CLICK Here !! Creditz : B.คิงคองman
วิธีใส่สกิน CLicK Here !!  creditz : แมงง้องแง้ง
วิธีโหลดสกิน Click โล๊ดด Creditz :llPinkyll

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:46 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• March1974

สวยดีอ่ะค่า

เป็นตุ๊กตาที่น่ารักดีอ่ะ    เพื่อนชอบเดี่ยวไปแจ้งข่าวก่อน
น่ารักดีค่ะ สีหวานดีด้วย
ขอบคุณนะคะ

น่าร้าก

สีชมพุ้ ชมพุ

น่าร้ากอ่ะ

ชอบ ชอบ

น่าร๊ากๆๆๆมากค่ะ
สีหวานมมากมายอ่า
น่ารัก
โดนเรย
ชมพู๊ ชมพู..

ช๊อบ ชอบ

ขอบคุณนะค่ะ

น่ารักกกกกกกก

ม๊าก มากค่ะ

ชอบมากเลย

ตอบกลับโพสของ 1# B-naZz

น่ารักที่สุดในโลกเลย ขอบคุณน๊า
น่ารักดีค่า
แต่ลายตาไปนิดนุง
^^"
น่ารักมากเลค่ะ ชอบชอบ
ชมพุ๊ ชมพู น่ารัก จังเลย

ชอบค่า
  ว้าว ! หวานนนน เจี๊ยบ....
น่ารักจังเลยอ่ะ

ขอหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
น่ารักโคตรๆๆ

สวยๆๆๆ

ชมพูได้ใจ

หุๆๆ

เอืกๆๆ

น่ารัก

น่ารักมากๆๆเลยค่ะ

ชอบมากๆ
กลับไปยังรายบอร์ด