กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] Conan Black Color [สกินโคนัน]

สวัสดีค่ะ กลับมาแล้วนะคะ ^^ ผลงานชิ้นที่ 4 ของเรา

ซึ่งสกินชิ้นนี้ชื่อสกินว่า Conan Black Color จ้า..

หวังว่าจะถูกใจเพื่อนๆ นะคะ +_+ เป็นสกินโคนันที่ใช้เวลาทำนานกว่าสกินชิ้นอื่นๆ

ที่เราเคยทำมานะคะ ยังไงก็ติ/ชม ด้วยค่ะ ก็เหมือนเดิมนะ ว่า...ห้ามด่า

มาดูภาพตัวอย่างสกินกันเลยค่ะ -_-

--> Thank You Very Much <-- i24
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ดีคั๊บ โคนันเท่มากๆ

ขอบใจนะคั๊บ  
กรี๊ดดดด

เค้าชอบโคนันที่ฉูด เรย
อิอิ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

โคนันเท่ดี

เท่ดีอะโคนัน

ชอบๆๆ

อืม
น่ารักม๊ากกกกกกกกกกกกกก
โดนจัยมั่กๆเรยอ่า

ตอบกลับโพสของ 6# neuiiza

กรุณาอย่าใช้คำที่ไม่มีความหมายนะคะ

เพราะว่าเดี๋ยวคุณ neuiiza จะโดนแบนนะคะ

ขอบคุณค่ะ ^T^
1

จำนวน

โคนันเท่

จังครับบบบบบบบบบบบ
อืม เก่งจิงๆนะคับ สวยดีคับ ชอบโทนมืดๆคับ

wOw

เหอๆชอบๆแบบโทนดำๆเหอๆ
เก่งจังเรยอ่าขอบตุนมากมายเน้อ
สวยดีคับ......ชอบๆๆๆๆ

ทำมาใหม่นะ.....

เปงกำลังใจให้

conan club

ชอบโคนันม้าก  แบบว่าcrazy เลยแหล่ะ  ทั้งอ่านการ์ตูนทุกเล่มเลยนะ  แล้วก็ติดตามการ์ตูนโคนันทุกตอน  ตอนนี้ยิ่งเจอskin conan ยิ่งชอบเลยแหล่ะ

เป็นกำลังใจให้สำหรับคนที่ทำskin conan นะคะ
ขอบคุณที่เอามาเผยแพร่ด้วย i30
น่ารักดีคับ
ว้าว สวย ๆๆ
ไม่รู้จะพูดไรและ เพราะทำเองไปเป็น
น่าระกคร่ะ

มากเลย

ชอบดูด้วย
กลับไปยังรายบอร์ด