กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน RetroSpect [[ สาวกติดปีกห้ามพลาด โทนสีดำ (ดำ-ชมพู) ]]

Skin RetroSpect เป็นสกินตัวที่ 4 แล้วน่ะคับ

>>>ยังไงก็ติชม+ให้กำลังใจกันด้วยคะแนนหรือคำชมกันด้วยน่ะจ๊ะ<<<

พูดถึงสกินนี้สิ่งที่โดดเด่นและแนวมากๆเลยก็ คือ

1.Headหลัก เป็นภาพDirayอธิบายความหมายอัลบั้มใหม่
รวมสมาชิก RetroSpectเป็นรูปหัวใจ และ แต่งด้วยหลากหลายแนว

2.ทุกส่วน ภาพจะไม่ซ้ำกันเลย(แนวๆทุกภาพคับ)

3.แถบสถิติ เป็นแสงระยิบระยับ(ตอนใส่แล้วน่ะจ๊ะดูสวยงามและเท่มากเลย)

4.ราคาสกินชิ้นนี้ 30 Zennyคับ

อุดหนุนกันเยอะๆน่ะคับ คราวต่อไปอยากได้สกินอะไร
โพสมาได้เลยน่ะจ๊ะ เพื่อจะเป็นแนวทางในการทำสกินต่อไป

อยากคุย อยากรู้จัก อยากจีบ ลิ้งด้านล่างเลยคัฟ
http://www.hi5thai.com/thread-20624-1-1.html

>>>สกิน Emo ชิ้นที่ 1 นะคับเข้าไปอุดหนุนกันได้<<<

>>>สกิน Auditionชิ้นที่ 2 นะคับเข้าไปอุดหนุนกันได้<<<

>>>สกิน Free Styleชิ้นที่ 3 นะคับเข้าไปอุดหนุนกันได้<<<

รวมh1-h3 คับ

ทุกส่วนไม่ซ้ำกันคับ

ฺฺBG คับ

H1 คับ

แถบสถิติ

Footer คับ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

คน แรก ของสกิน นี้ 5555+

อิอิ พีตุล ขอบใจมากนะ

ที่ให้ สกินผม คนแรกเยย

ขอบใจมากครับ
ขอบคุนค่ะ

ถูกใจมากๆเลย

อยากได้มานานแล้ว

ว้าว

อันนี้เท่ดีนะ
สงสัยคนทำคงชอบ เรสโทร..น่าดู
อ่าหืมมม

เท่มากเยยอ่า .......
ชอบมากๆ เลย  แนวมาก ๆ

ทำวงอื่นออกมาด้วยได้มั้ยค่ะ....อิอิ

เพราะทำสวยมาก

ตอบกลับโพสของ 1# satun

สวยจังเลย
ชอบมากๆๆๆ i14 i14
1

จำนวน

• satun

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

RETRO

ชอบRETROมากๆๆ

สวยมากๆคับ

อืม
ชอบมากเรย
เท่ห์ดีค่ะ
วันหลังมาอีกน่ะค่ะ
  จ๊าก ลายตาดีนะ แต่สาวก RETRO เห็นแล้วคงต้องกรี๊ดสลบไปเรยยยยยย
แอม เรทโทรเรี่ยน ไอ ไลท์ อิท

โฮ๊ะๆๆๆๆ   แหลจางเรยช้าน  มีดัดฝรั่งอีก  เหอะๆ

ตอบกลับโพสของ 1# satun

มันมีพาสอ่า พาสอ่าไรหรอบอกด้วยจิ
เท่ห์ดีน่ะ

ชอบๆ

ทำ มาเยอะๆน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด