กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Nodame Cantabile [[ วุ่นรักนักดนตรี โทนสีน้ำตาลคลาสสิค ]]

สกินตัวที่ 5 คลอดออกมาแล้ว ทำจากการ์ตูนเรื่อง วุ่นรักนักดนตรี ^^
การ์ตูนที่ติดอันดับท็อปชาร์ตในดวงใจฟินเลย กรี๊ดดดด

ใครยังไม่เคยอ่านไปอ่านซะนะคะ ขอบอกว่าหนุกมาก
หรือจะนั่งอ่านรีวิวการ์ตูนได้ที่ลิงค์นี้ค่ะ
http://chonchon.exteen.com/20060603/comic-review

มันส์จริงขอบอก

วุ่นรักนักดนตรี Nodame Cantabile
เนื้อเรื่องย่อ
      จิอากิ ชินอิจิ นักศึกษามหาวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ฝีมือสุดจ๊าบ ทายาทของนักเปียโนชื่อดัง กระหายอยากไปเรียนเป็นวาทยากรที่ยุโรป แต่ดันกลัวเครื่องบินขึ้นสมอง จะไปทางเรือก็กลัวเรือจมจนหมดทางบินถลาไปเมืองนอกเมืองนา วันหนึ่งสาวน้อยประหลาด โนดาเมะ ก็ปรากฏตัวขึ้นต่อหน้าเขา เธอคนนี้มีชีวิตอยู่ที่ห้องพักซึ่งแน่นเอี๊ยดไปด้วยขยะ ...โอ้วว้าว พระเจ้าจอร์จ !? โนดาเมะก็้คอยตามตื้อจิอากิ แต่สิ่งที่จิอากิสนใจในตัวโนดาเมะ คือ เปียโนที่โนดาเมะเล่น ถึงจะเล่นมั่ว ไม่ดูโน้ต เพราะเล่นตามที่ฟังมาก็ตาม ทำให้จิอากิหลงใหลในเสียงเปียโนของโนดาเมะ และอยากจะฝึกเปียโนให้เธอ เมื่อจิอากิต้องมาพัวพันกับโนดาเมะจอมซกมก เรื่องราววุ่นๆของเหล่านักดนตรีก็ตามมาเป็นหางว่าว

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

สวยๆๆๆๆ

แต่น่าจะเหมาะกะผู้ชายซะมากว่า อิอิ

ไงก้อชอบมากมาย คริคริ
น่ารักดีนะ

อิอิ

สีน้ำตาลด้วย
1

จำนวน

• tussarin

น่ารักมากมายเลยคร่า

โทนสีน้ำตาลถูกใจจังเยย^^

น่ารัก

น่าีักมากๆๆ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ

ขอนะค่ะ
น่ารักมากเรยอ่า.......

โอยโดนจายยยยย.....
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
i03 i03 i03 i03 i03
สวย  สวย  สวย
ชอบอ่ะ
แต่อยากไห้เป้นสีดำไม่ก็แดงจังเยย
ค่ะสรุปว่าชอบบบบบบค่ะ
สวยสวยสวยสวย
สวยสวยสวยสวย
สวยมากๆๆเลยค่ะ

ชอบมากมาย

ขอบคุณนะค่ะ
สวยดีนะ ดู คลาส์ติกดีนะ
น่ารักดีง่ะ๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐
๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

สวยมากจ้า...

โทนสีน้ำตาล......

สวยเหมือนกันนะเนี่ย..

แต่ออกแนวผู้ชายไปนิด

แต่ก็สวยค่า
ขอบคุณนะครับ
น่ารักดีค่า  โทนสีน้ำตาลล

ไม่หวานเกินไป
' งามม๊ากมาก ค๊าบบบ

สู้  ๆ
สวยๆๆๆ

น่ารักได้อีก
กลับไปยังรายบอร์ด