กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[skin no.5] lovely girl (แนวเกาหลี โทนฟ้าขาวจ้าาาาา)

อีกหนึ่งผลงานที่เป็นแนวเกาหลีจ่ะ ช่วยกันติชมด้วยนะจ๊ะ

[ แก้ไขล่าสุด big_osp เมื่อ 21-7-2008 13:39 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• ป้ายิ้ม

น่ารักดีค่ะขอบคุณค่ะ
น่ารักดีคับผม ชอบๆโทนใสๆแบบนี้ครับ ทำมาให้โหลดกันอีกนะครับผม
น่ารักมากเลยค่ะ  
เอาสกินสีฟ้ามาเยอะ ๆ นะ ชอบสีฟ้า
มานดูสดใสดี
น่ารักจังค่ะ   ขอบคุณนะ
น่ารักจังค่ะ   ขอบคุณนะ
น่ารัก..........

ดู สบายตา
สบายอารมย์ มากเรย
  นารักค่ะ หวานใส อยากกลับไปเป็นเด็กอีกครั้งจังเลย
น่ารักใสๆ เรียบๆ ดีนะคะ ง่ายๆ สบายตาค่ะ ชอบนะ อารมณ์สบายๆ ชิลๆ
อูววว สวยจังเหมือนอยู่บนเมฆจิงๆ
น่ารักจังค่ะ

สดใสมั่กๆ

สวยจ้า...ดูเป็นลูกคุณหนูดีเนาะ  เรียบร้อยดี
ดูเรียบๆ สบายตา ง่ายๆ น่ารัก

สวยดีนะ
โอ้ว เจ้าเด็กน้อย นา่รักสดใสจ้า

ขอบใจน้า
กลับไปยังรายบอร์ด