กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สาวก F4 [[ ห้ามพลาดนะคับ!! โทนสีดำ (ฟ้า-ขาว) ]]

Skin F 4 เป็นสกินตัวที่ 6 แล้วน่ะคับ

>>ยังไงก็ติชม+ให้กำลังใจกันด้วยคะแนนหรือคำชมกันด้วยน่ะจ๊ะ<<

>>>สกินนี้ถูกออกแบบมาเพื่อ เอาใจสาวๆนะคับและก็สาวก
ที่ชื่นชอบในตัว 4 หนุ่ม วง F4 ก็"อย่าลืมดาวน์โหลด"ไปใช้กันด้วยนะคับ<<<

พูดถึงสกินนี้สิ่งที่โดดเด่นและแนวมากๆเลยก็ คือ

1.Headหลัก เป็นภาพ สมาชิกทั้ง 4 คน+ชื่อวงเท่ๆ

2.ทุกส่วน ภาพจะไม่ซ้ำกันเลย(แนวๆทุกภาพคับ)

3.แถบสถิติ เป็นแสงระยิบระยับ(ตอนใส่แล้วน่ะจ๊ะดูสวยงามและเท่มากเลย)

4.ราคาสกินชิ้นนี้ 30 Zennyคับ

อุดหนุนกันเยอะๆน่ะคับ คราวต่อไปอยากได้สกินอะไร
โพสมาได้เลยน่ะจ๊ะ เพื่อจะเป็นแนวทางในการทำสกินต่อไป

**>>>โหลดแล้วแตกไฟล์ด้วย Pass:TuNZ นะคับ<<<**

อยากคุย อยากรู้จัก อยากจีบ ลิ้งด้านล่างเลยคัฟ
http://www.hi5thai.com/thread-20624-1-1.html

รวมh1-h3 คับ

ทุกส่วนไม่ซ้ำกันคับ

ฺฺBG คับ

H1 คับ

แถบสถิติ

Footer คับ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีค่ะ

เสียดายม่ายน่าแยกวงเลยเนอะ
กรี๊ดดดดดด

มีแต่คนหล่อๆๆ เลยเนอะ น้องตุล เนี้ยเข้าใจ หามานะค่ะ อิอิ
ต้องแก้ไขนะ เวลาย่อรูปควรให้เสกลมันตรงโดยกด Shift ค้างไว้แล้วเลื่อน จะทำเสกลตรงกันทั้งแกน X และั Y

โดยรวมแล้วภาพมีจุดเด่นมากเกินไปเลยไม่รู้จะ มองจุดไหนเด่น

เวลาทำสกินรูปคนไม่ควรมีรายละเอียดตรงอื่นให้มากนะครับ มีจุดเดียวเพียงพอแล้ว
ตรงจุดอื่นไม่ต้องใส่รายละเอียดให้มากเรียบๆก็พอ

การลดจุดเด่นโดยทำให้ตรงอื่นมีสีเดียวเช่น ขาว-ดำ

ถ้าต้องการทำสกินแนวนี้อีก พยายามศึกษาจากโปสเตอร์หนังก็ได้นะครับ

ที่สำคัญคือพื้นที่ไม่ควรมีจุดเด่นเกิน 1 ที่ มากสุดไม่เกิน 2 ครับ
โอ้วววว พี่เคนสุดหล่อของช้าน เหนแล้วหล่อสุดจิตค่ะ 555+
คุงครับ

สวยมากมายเลยครับ

ชอบๆๆสะสมอะ
สวยดีมีแต่รูปคนหล่อทั้งนั้น ในวง f4 นะ
  คนหล่อ เต็มไปหมดเลย หล่อซ้อนหล่อ เลยไม่รู้ว่าใครหล่อ เฮ้อ งงตัวเอง แต่ก้อสวยนะจ๊ะ ถูกใจป่าค่ะ อิอิอิ

หล่อดี

ทามมายต้องหาแต่หล่อ ๆ มาด้วยน้า

เห็นแล้ว อืม   อิ ๆ  จิงๆ
ดูดีค่ะ  แต่เน้นรูปมากเกินไป

รายละเอียดเล็กๆมะค่อยมี

อยากจะให้ดูดีในภาพรวมอ่าค่ะ

ทำอย่างโปสเตอร์หนังก็โอนะคร๊า

ทำมาอีกเยอะๆนะคร๊า

เด๋วก็เก่งแล้วคร่า

F4

น่ารักเด

เหมาะกะคนชอบ F4
แต่ภาพเยอะไปหน่อยน้าคร๊า
รูปเยอะจังเรยค่ะ ลายตาจังเรย แต่ก็หล่อ โอเคน่ะค่ะ ชอบ f4 ค่ะ
สวยๆ น่ารัก

ถูกใจมากคับ

ขอบคุณคับ
อู๊ F4 น่ารักจริงๆนะ หล่อกันทุกคนเลยนะจ๊ะ
ชอบละครด้วย
ชอบ F4 มากมาย
กลับไปยังรายบอร์ด