กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจก Hi5 Skin BigBang ผมมือใหม่ลองดูได้เน้อ

แจกสกิน BigBang ไม่สวยไม่ว่ากันจะ พึ้งหัดทำ

สู้ของคนก่อนไม่ได้ ฮ่า ๆๆ ของเค้าสวยกว่า *-* ของผมมันแค่ พื้นๆ

ทำแบบ รีบๆ เวลาไม่ค่อยมี ไม่สวยไม่ว่ากานน่า

เป็นยังไงก็ลองดู Hi5 เป็นไงก็ลองดู Hi5 ของผมเลยน้า

ไม่สวยไม่ว่ากานนะครับ เพิ่ม view ไปในตัว อิอิ ^^

http://godzela-z.hi5.com
ส่วยหัว

ส่วนล่าง

มีแค่นี้แหละครับ ความสามารถ

ขอขาย 20 Zenny และ กัน หมดโปรโมชั่น ฟรีและ อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด godzela เมื่อ 23-7-2008 02:09 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• babytingza

• air_gerrard

ไม่สดใสเลย อันบนสีส๊วยๆ อันล่วง มาดำ ๆ - -

ทำไปได้หนอเรา - -
สวยดีเหมือนกันค่ะ รูปบนอย่างเดียว นะ *-*
ผมว่ามันไม่ค่อยจะเข้ากันยังไงไม่รู้นะครับ แฮะๆ
  เออ เนาะ ดูแปลก ขัดกันพิกล ปรับอารมณ์ไม่ทันเลยแฮะ หวานนนแล้วมามืด แต่ก้อเป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ อย่าท้อล่ะ ป้ายังทำไม่เป็นเลย
น่าจะทำเป็นโทนสีเดียวันหมดเลย
คงแจ่มกว่านี้

ป็นกำลังใจให้ค่ะ
สู้ๆ
1

จำนวน

• xsornx

ต้นฉบับโพสโดย momorin เมื่อ 22-7-2008 10:14
น่าจะทำเป็นโทนสีเดียวันหมดเลย
คงแจ่มกว่านี้

ป็นกำลังใจให้ค่ะ
สู้ๆ ...

ก็เห็นด้วยกับความเห็นข้างบนครับผม
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

มะเห็นอ่ะ

อืมมังมองมะเห็นอารายเลยอ่ะ  ดูตงไหนอ่ะ
เฮดหลัก กับเฮดย่อยมันไม่ค่อยจะเข้ากันสักเท่าไหร่นะค่ะ

ส่วนของโปรไฟล์นั่นน่าจะเข้ากันมากกว่านี้

เพราะเฮดดูสดใส แต่พอลงมาตรงโปรงไฟล์กับส่วนอื่นๆ มันไม่เข้ากันเลยค่ะ

แต่ไง มือใหม่ ได้แค่นี้ก้อหรูแล้วค่ะ

สู้ๆ
มองม่ะค่อยชัดอ่ะ
แต่เป็นกำลังใจให้
สู้เค้าน่ะ อิอิ
อยากทำเป็นจัง

]ลองทำ

ลองทำดูใหม่ ยังไม่ได้เลย เดียวได้ จะมาโพสมั่ง
เหมือนมานจะไม่กลมกลืนกันงะ  

เพราะว่าข้างบนสดใส

แล้วด้านล่างดูมืดๆๆง่ะ ค่ะ
สวยมากเลยคับ
ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ก็สวยดีนะคะ ชอบมากๆๆ  
กลับไปยังรายบอร์ด