กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Rock Cartoon [[ โทนดำแดง ]]

ไม่รู้ว่าทำแนวนี้ออกมาได้ไงเหมือนกันอ่ะ ยังไงก็ช่วยกันติชมด้วยนะจ๊ะะะะะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:54 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• tam@god

• windmillzaa

แง่ว ๆๆ ทามมายม่าเหงสกินอ่าคะ  เอ๊ะ.. รึคอมเรามีปัญหา
ต้นฉบับโพสโดย แม่นางยุ้ย เมื่อ 22-7-2008 16:49
แง่ว ๆๆ ทามมายม่าเหงสกินอ่าคะ  เอ๊ะ.. รึคอมเรามีปัญหา

สกินขึ้นเป็นปรกติด ไม่มีปัญหาอะไรจ๊ะ ทดสอบแล้วครับ
ขึ้นแย้วๆๆ คอมเราค้างค่ะ 555+ ใช้สีสกินตัดกับสีพื้นได้สวยดีนะคะ

คราวนี้เปลี่ยนแนวมากไกลเรยนะคะเนี่ย  แต่สวยค่ะ

ตัวการ

ก็ว่าท่าจะดีเหมือนกัน

pueng

ก็น่ารักแบบแนวๆๆดีค่ะ
ก็ดุเท่ดีน่ะค่ะ แต่ออกแนว ตุ๊ดๆอ่ะ เหอๆๆๆๆ
สวยดีนะ
น่ารักดีจ้า
สวยมากๆ
ทำสวยจังเลยนะ

อิอิ

สวยมากกกค่า
rock สมชื่อมากเลยคับ เหมาะกับวัย rock อย่างเราๆ
น่ารักดี

แต่ว่าต้วไรมิมิ

แปลกดี

สวยนะ แต่ไม่รู้จัก

เหอะๆ

สุดยอดมากค่า...

Rock  สมชื่อค่า  
แบบแนว

ร็อคจริงๆๆเลยยน่ะเนี้ยย

อิอิอิ
  สุดยอด โดดเด่นดีค่ะ สาวก ROCK สูบ ด่วน..
สุดยอดเลย

แผงอกมันช่าง....
กลับไปยังรายบอร์ด