กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

:: Skin :: lonely in the night

:: Skin :: lonely in the night

ไม่รุ้จะตั้งว่าอะไรเลยตั้งชื่อแบบนี้

ออกแนว เหงาๆ มืดๆหน่อยนะคร่ะ คราวนี้

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 23-7-2008 07:50 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
มันก็ดูเหงาเจงๆอ่ะแหละ

ดูแล้วเศร้าจัง
รบกวนแนบไฟล์สกินมาใหม่ทีนะคะ

เนื่องจากพี่ตั้งกระทู้ซ้ำเราเลยทำการลบกระทุ้อันนึงออกไป

เอ่อ.....

แล้วจะหัยโหลดที่ไหนอ่ะค่า

ม่ะเห็นมี ไฟล์ เรยค่า...  
ดูแล้วถึงกะเหงาเลยทีเดียว
เหงาดีค่า
ฮือออออออออออ
โดดเดี่ยว
เหงาๆๆๆ
เศร้าเหมือนเรเลย

aloneจ้า
ดูแล้วเศร้ามากเลยคับ

สวยดีคับ
สวยจังเลยค่ะ
แล้วโหลดที่ไหนคะเนี่ย
น่านจิ
เหงาเศ้รา
เง้ออยากร้อง
เหงาๆแบบAlone เฮ้อเหงาจังสวยมากๆเลยภาษาจีนหรือญี่ปุ่นกำกับด้วย สวย
สวยค่า ถูกใจอารมณ์เหงาตอนนี้มากมาย จะรอแนบไฟลล์แล้วจามาซื้อใจนะคะ ขอบคุณค่ะ
มองดูเหงาๆ  แต่สวยมากคับ
ขอโทดด้วยนะคร่ะ

พอดีรีบเอาลง แล้วรีบนอนเพราะง่วงมาก

เรยไม่รุ้ว่ากระทู้ซ้ำ แร้วถูกลบออก เหอๆ

ขอโทดอย่างแรงค่ะ
เค้าเคยใช้สกินแบบนี้นะ

แต่รูปเฮดมะเหมือนกัน
กลับไปยังรายบอร์ด