กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน P u p u & B e e [[ โทนสีฟ้าสดใส น่ารัก ]]

มาอีกแล้ว สกินแนวน่ารัก สีสดใส

ช่วงนี้ชอบทำแนวนี้ เพิ่มความสดใสให้ชีวิตบ้าง อิอิ

ไม่มีประวัตินะคะ ขนาดรูป หาทั่วเน็ตแล้วยังเจอแค่ 3 รูป

น้อง Pupu มีรูปเดียวเอง (TT ออกจะน่าร๊าก  คนวาดลำเอียง) นอกนั้นเป็นรูปน้องผึ้ง

ดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ

ส่วน Head และ Profile

แถบสถิติ (ชอบอ่า ดอกไม้น่ารัก)

ภาพรวมๆค่ะ

ส่วนท้ายจ้า

ติชมได้เลยนะคะ ไม่ว่ากัน จะได้เอาไปปรับปรุงผลงานต่อไปค่ะ

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นเลยนะ ^^

วิธีการใส่สกิน จาก Hi5thai.com >>>> http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• GammaM

เยๆๆ

เม้นท์แรกก

สวยคร่า

พี่ทำสวยทุกอันเลย

แต่ว่าขอให้มีอะไรมากกว่านี้หน่อยได้มะ

พวกตรงเวลามีคนมาคอมเม้นท์ให้มะนเปนสีสวยๆๆๆ

แล้วก้อตรงเพือนหรือรูปไรงี้อ่ะ

ให้มีลูกกกว่านี้

แต่แค่นี้ก้สวยแล้วจ้า

สู้ๆๆน๊าค๊า
ต้นฉบับโพสโดย nun101nun เมื่อ 23-7-2008 13:00
เยๆๆ

เม้นท์แรกก

สวยคร่า

พี่ทำสวยทุกอันเลย

แต่ว่าขอให้มีอะไรมากกว่านี้หน่อยได้มะ

พวกตรงเวลามีคนมาคอมเ ...

คือพวกลูกเล่น อยากให้ใส่กันเองอ่ะค่ะ เพราะว่า แต่ละคนก็มีความชอบไม่เหมือนกัน

โค๊ดแต่งก็อยู่ในเว็บนี้เยอะแยะเลยจ้า เลือกเอาได้ตามใจชอบ

ถ้าอยากได้อะไร โพสต์บอกไว้ก็ได้ค่ะ ถ้าหาได้ จะหามาให้
ผึ้งน้อยน่ารักดีนะ สวยดีจ้า สีฟ้าสดใสเลยนะ น่ารักชอบ
อยากได้โดเรมอน แบบนี้บ้างจัง ทำมาแจกหน่อยซิ
หวานใสน่ารักมากๆเลย

ปกติชอบสีฟ้าอยู่แล้วด้วย
  หูย สวย แจ่ม ใส โดนใจจริงๆ เนี่ยรอจะซื้อตั้งแต่เห็นครั้งแรกแล้ว แต่ไม่เห็นลงซักกะที สวยอย่างนี้มีหรือจะไม่ซื้อ สูบเลยละกาน  ถูกใจ้ ถูกใจ

สีฟ้า....

สวยดีค่า...

ชอบรูปตรงเฮดมั่กมาก

น่ารักดีอ่ะ
พี่แนททำสกินออกมาสวยทุกอันเรยอ่ะ

เก่งจัง

^___^
ทำสกีนได้น่ารักมากเลยค่ะ อยากทำเป็นบ้างแล้วจะมาลงนะค่ะ แต่ตอนนี้ขอไปหาวิธีทำก่อน อิอิ แล้วจะมาอุดหนุนนะเจ้าค่ะ
สวยดีคับ ขอบคุณมากนะ

ธารน้ำP

น่ารักมากเลย สีสดใสมากมาย

ตัวการ์ตูนก้อน่ารักมาก
น่ารักดีอ่ะ

ชอบๆๆ
สีสดใส
สวยดีน่ะครับ
สกินมาใหม่ ส๊วยสวย
สีสบายตามักมาก
ผึ้งน้อยน่ารัก

สีสกินก้อสวย