กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

>>>> Skin Blueskin อารมณ์ชิวๆ<<<<

มาแล้วจร๊าชิ้นที่ 2 เพิ่งทำเสร็จ สดๆ ร้อนๆ

สกินนี้ดูแล้วสบายตา ด้วยโทนสีฟ้าสดใส

ยังไงก้อฝากสกินนี้ด้วยน๊า

ส่วนนี่เป็นผลงานชิ้นแรกจร๊า >> http://www.hi5thai.com/thread-24308-1-1.html

กดเลยจร๊า >>>

[ แก้ไขล่าสุด chronicle เมื่อ 24-7-2008 14:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

สวยดีคร่ะ

โทนสีฟ้าดูแล้วสบายตาดี
สวยดีโดนใจ
สีฟ้าสดใส
น่ารัก น่ารัก
Wow! Suay jung! Tum dai narak mak leoi na ka ^_^
หวานมากมายอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากมายอ่ะค่ะ
น่ารักดีค่ะ

ชอบ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากนะคะ
สวยงามมากเลยค่ะ
สวยงามมากเลยค่ะ
โอ้ว ว้าว....ฟ้าได้ใจ จิงๆๆๆ สวยค่า สูบเลยละกาน ขอบคุณนะคะ ถ้าว่างทำมาแจกอีกนะคะ

งามเเบบสุด ๆ

น่ารักดี แบบสุด ๆ เลยเอาะ หวานเเหวว ได้ใจจริง ๆ เลย
สวยดีค่ะ

ชอบสีฟ้ามากเลยคะ
น่ารักดีค่ะ ชอบ

ทำมาอีกนะค่ะ

Thanks

ขอบคุณสำหรับสกินสวยๆค่ะ

อะเจ๊ยยย

สดใสดีอ่ะ
ชอบสีฟ้ามากๆ เลย
งัยก้อทำออกมาอีกน๊า
  สวยมากๆเลยค่ะ ชอบมากเลย
กลับไปยังรายบอร์ด