กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ll~*แจกสกินเจ้าตุ๊กตาแกะ โทนสีดำ*~ll (ผลงานชิ้นที่สองแร้ว)

ไม่รู้ว่าสวยพอมั้ย

ยังไงก็จะพยายามปรับปรุงและพัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆนะคะ

<::~({[แวะมาเยี่ยมชม & ทักทายกันได้ที่ http://llvalentinell.hi5.com]})~::>

[ แก้ไขล่าสุด ATM013 เมื่อ 25-7-2008 13:52 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แกะ
น่ารักดีจ้า
..      ...   ...  ... ..
หน้ากวนโอ๊ยทั้งคู่เลยคั๊ฟ
สวยดีนะคับแต่อยากเหนแบบเต็มๆเลยอ่าคับ
หน้ารักดีนะ แต่มีให้ดูนิดเดียว ทำมาอีกนะค่ะ
อืม การ์ตูนน่ารักดีคับผม จัยดีจัง คิดตังค์แค่  ฉามบาท เหอะๆ
ขอบคุณคับ   แล้วทำออกมาให้ชมอีกนะคับ
หน้ารักดีนะ แต่มีให้ดูนิดเดียว ทำมาอีกนะค่ะ
เจ้าแกะนี้หน้าคุ้นจัง สกินแกะสไตล์นี้ เหมือนมีสกินมา 2-3ตัวแล้วใช่มั้ยคะ
น่ารักดีอ่ะ

คิขุดีนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
สวย แจ่ม แล่ม เลย
วะ วะ วะ ว้าว

หวัดดี

สวยจังเลย ชอบบบบบ

ขอบคุณคับ

ตอบกลับโพสของ 1# llvalentinell

แวะมาอุดหนุนคร้าบ i31
น่ารักมากมายเลยครับผมมมมมมมมมมม

fay

ว้าว ดูอนิเมชั่น น่ารัก ดีค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด