กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน คูริริน (Kuririn) [[ เจ้าหนูน้อยแสนน่ารัก ]]

KURIRIN

เพศ ชาย

วันเกิด 4 กุมภาพันธ์

แม้ว่าโดยธรรมชาติแล้วจะเป็นสัตว์ที่ขี้ตระหนก แต่เจ้าตุ๊ต๊ะ Kuririn กลับเป็นหนูแฮมสเตอร์ที่มีบุคลิกสบายๆ เต็มไปด้วยความอยากรู้อยากเห็นและใจกล้า Kuririn ขึ้นชื่อในการเป็นนักแทะความเร็วสูง แถมยังสามารถมุดตัวไปตามพื้นที่แคบๆได้ชนิดที่คุณคาดไม่ถึง ! และนั่นก็เป็นเหตุผลที่ทำให้เขาชื่นชอบการเล่นซ่อนหาเป็นที่สุด หากเขาได้อยู่ตามลำพังกับ Sakura แฟนสาวของเขาเพียงสองตัว พวกเขามักจะออกสำรวจหากระดุม เมล็ดพืช และของเล็กๆน้อยๆอื่นๆที่นำมาเก็บสะสมได้มาซ่อนไว้ที่ใต้เตียง กระดาษทิชชู่ของเขานั่นเอง

วิธีการใส่สกิน จาก Hi5Thai.com

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 17:01 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• big_osp

น่ารักมาก ๆ เลยนะ สีสันดูสดใสดี

สวยค่ะ เยี่ยมมาก ๆ

หุหุ

น่าร้ากกกกกกกกกก
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักอ่า

>____<

งิงิ

เหลื๊อง หลือง แต่งามม

น่ารัก

น่ารักดีแต่ถ้าเป็นสีชมพูก้อยิ่งน่ารักไปอีก
  ขยัน จริงๆเลยนะคะนู๋เฟิร์น สวย น่ารัก มั่กมากค่ะ เหลืองได้ใจจริงๆ
อิอิ^^

น่ารักดีค่ะ

(^_________________________________^)
น่าร๊ากกกก
หวาน
สดใส

อะคริๆๆๆ
น่ารักจังเลยน้องเฟิร์น
ทัง้สวยทั้งน่ารักเลย เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
wow wow wow น่ารักจังเลย อยากได๊ อยากได้

น่าร๊ากกกกกกกกกกก

น่าร๊ากกกกกกก มากมาย ชอบๆๆๆ อิอิ

ชอบชอบชอบ

ชอบ ชอบ

สีเหลือง

สวย กาตูนน่ารักดี

ว้าวววว

สุดสุดไปเลย
กลับไปยังรายบอร์ด