กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Hello Kitty [[ โทนแดงขาวno.10 ]]

ชอบกันบ้างมั้ยน๊าาาาา

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 17:11 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• fantok

น่ารักดีค่ะดูมีสีสันดี

ทำออกมาเยอะๆๆน่ะค่ะ

โอ้วโฮ...แดงได้ใจจริงๆเลยน้องฟ้า

สวยขาด...
อ่าจ้า

น่ารักมากๆๆเยย

อ่ะ
กรี๊ดด .......    Kitty โทนแดงขาว  วะว้าวว  สวยมากเรยค่า

แบบนี้ต้องรีบไปบอกเพื่อนๆก่อน    

เดี๋ยวโดนมันว่าหัยว่าเจอสกินสวยๆแล้วไม่บอก
  เอ่อ อ่า ร้อน แรง แดงงงจริง จริง น่ารักดีค่ะ
น่ารักดีค่ะ

แต่เราชอบสีชมพูมากกว่า

ทำมาเยอะๆนะ
THANK YOU NA.

ทำอีกนะ น่ารักมากเลยอ่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# saloogoo

i30 i30 i30 i30 i30

น่าร๊ากกกกก
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักไปเลย สีเป็นมงคลดี เคยเห็นแต่คิ๊ตตี้สีชมพู
คิตตี้โทนสีแบบนี้น่ารักดีครับ ชอบมากๆๆๆ
สวยดีนะ
เข้า concept
"จะถูกจะแพงขอให้แดงไว้ก่อน"
แดงได้อีก ... จัดกันเยอะ ๆ  ...
น่ารักดีน่ะ
แต่เราว่าคิตตี้เข้ากับสีชมพูมากกว่าย่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด