กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แนวๆ EMO [[ # 15 ]]

วิธีใส่สกินสำหรับมือใหม่นะคะ โปรดทำความเข้าใจ
http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

วันนี้ป้ามาแหวกแนวสักหน่อยนะคะ หุหุ

มาแนว EMO ขอบอกว่า EMO คือไรป้าไม่รู้จักจริงๆ ((บอกยี่ห้อว่าแก่แล้ว เอิ๊ก))
ใครขอมาป้าอุตส่าห์ไปนั่งหาว่า EMO มันเป็นยังไง ก็ได้มาอย่างที่เห็น
ไม่สวยถูกใจชาวแนว EMO ก็อย่าว่ากันนะคะ  ติชมกันเข้ามาเม้นท์เป็นกำลังใจ
ไหนๆเข้ามาแล้วก็มาเป็นกำลังใจให้กัน

ขอบคุณมากค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 17:03 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• terapatza

• paMP.K.103

สวยค่ะ ชอบๆๆ

ชอบมากๆเลยค่ะ สีสันในสวยได้ใจจริงๆ
แหล่มเลยค่ะ

ภาพสวยดี

ขอบคุนนะคร่ะ
สวยจังเนอะอืมทำได้ไงครีษบเนี่ยอิอิ

ขอบคุณจ้า   D€vil
ก็โอเค

อะนะ

งืมๆ
ภาพสวยมากๆเรยอ่ะ

ชอบๆ

ขอบคุนนะคร้า
แนวEmo แบบหวานๆเศร้า คริๆ

ขอบคุงคร้า
ภาพสวยดี>>แล้วทำมาอีกนะค่ะ
อ่ะโหป้าเล็กคะ เก่งจัง

ทำได้ทุกแนวเลยอ่า ^^
ว้าวๆๆๆๆ น่ารัก มากเลยนะคร้า

อยากด้ายคร้า
ว๊าว

สวยจังเลย

แนวดีค่ะ

ขอบคุณมากมายคับ

สวยๆๆๆมากมายเลยคับ ทำดั้ยสมบูรณ์เลยคับ

หวัดดี.

สวยงามมากๆคับ
น่ารักมากๆ ค่ะ  ชอบมากเลยด้วย
สวยมากๆๆคับ
น่ารักดีเท่ชอบมาก
กลับไปยังรายบอร์ด