กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Love Mom รักแม่ [[ รักใดๆ ไม่ยิ่งใหญ่เท่ารักของแม่ Free ]]

เดือนสิงหาคมเป็นเดือนแห่งความอบอุ่น ที่คุณลูกๆ และคุณแม่ ได้มอบความรักให้แก่กันอย่างถ้วนหน้า

มอบดอกมะลิ ให้แก่คุณแม่ กอดคุณแม่ หอมแก้มคุณแม่ บอกรักคุณแม่  

จริงๆ แล้ว สิ่งเหล่านี้ ไม่จำเป็นต้องปฏิบัติเฉพาะในวันแม่เท่านั้น วันอื่นๆ ก็ทำได้เช่นกัน

แล้วในวันนี้คุณได้ทำอะไรเพื่อคุณแม่แล้วหรือยัง  ก่อนที่คุณจะไม่มีโอกาสได้ทำให้ท่าน

ถ้ามีใครสักคนที่อดทนทุกเวลา
พร้อมยอมเหนื่อยล้าเพื่อเราโดยไม่เกรง
ถ้ามีใครสักคนที่ยอมรับความเจ็บไว้เอง
คิดถึงตัวเองไม่เท่าเรา

ถ้ามีใครสักคนที่ตีเราทั้งน้ำตา
แล้วก็เป็นคนที่ทายาให้เรา
ถ้ามีใครสักคนที่คอยเช็ดตัวให้ทุเลา
ค่ำคืนที่เราไม่สบาย

ร้อยล้านความผิดของเราที่ใครเค้าไม่ใยดี
มีคนๆ นี้คนเดียวที่ให้อภัย
ปากบ่นว่าแสนระอา ว่าเราไม่ดีเท่าใคร
แต่ในใจก็รักไม่เปลี่ยน

อยากขอบคุณฟ้า ให้เรามาเป็๋นลูกแม่
รักดีดี รักไม่มีแต่ ไม่เคยได้รับจากใคร
มีเพียงคนนี้ ชีวิตก็วางให้ได้
คำเล็กๆ ที่ไม่ยิ่งใหญ่
อยากบอกด้วยหัวใจ เรารักแม่

ถ้ามีใครสักคนห่วงกังวลทุกนาที
แม้เราวันนี้เติบโตสักเท่าใด
ถ้ามีใครสักคนแอบไปร้องไห้อย่างน้อยใจ
เมื่อเราทำเป็นเหมือนรำคาญ

ร้อยล้านความผิดของเราที่ใครเค้าไม่ใยดี
มีคนๆ นี้คนเดียวที่ให้อภัย
ปากบ่นว่าแสนระอา ว่าเราไม่ดีเท่าใคร
แต่ในใจก็รักไม่เปลี่ยน

อยากขอบคุณฟ้า ให้เรามาเป็๋นลูกแม่
รักดีดี รักไม่มีแต่ ไม่เคยได้รับจากใคร
คำเล็กๆ ที่ไม่ยิ่งใหญ่
อยากบอกด้วยหัวใจ เรารักแม่

คำเล็กๆที่ไม่ยิ่งใหญ่
อยากบอกด้วยหัวใจ

บอกกับฟ้าไม่ว่าชาติใด
ขอเป็นลูกแม่ได้ไหม ทุกชาติเลย

สกินชิ้นนี้ นำมาให้ดาวโหลดกันฟรีๆๆ  ต้อนรับเทศกาลความอบอุ่นของคุณแม่และคุณลูกคะ

อยากรู้จัก อยากพูดคุย แนะนำสกิน ไม่ว่าเรื่องใด อย่ารอช้า แนทยินดีรับฟังเสมอ  คลิกจ้า

หากเพื่อนคนไหนมีปัญหาในการใช้สกิน ช่วยส่งจดหมายมาแจ้ง(PM)หรือ แจ้งที่นี่ หรือแจ้งที่ hi5 แนท

ต๊ายแล้ว!โหลดสกินไป แต่หาไม่เจอว่า File อยู่ไหน มีวิธีบอก???? คลิกจ้า

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai คลิกจ้า

ตัวอย่างสกิน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
13

จำนวน

• BloodFlower

• marimoro

• kornrika

• chomchom

• ooONinGOoo

• naomi_454

สวยๆ

ความคิดเป็นเลิศ

ที่อยากจะบอกรักแม่
ขอบคุลค๊า เข้ากับบรรยากาศวันแม่เลย !!!
สกินเข้ากับบรรยากาศที่จะย่างเข้าสู่เดือนสิงหาวันแม่แห่งชาติเลยทีเดียว

สวยค่ะ

เข้าจัยทำ

เข้ากับเทศกาลเลย   วัน motherday
สวยมากครับ เดี๋ยวต้องลองวิชาบ้างแล้วครับ

อือชอบมากเลยคับ

ผมรักแม่มากๆเลยคับ
สกินอย่างนี้ชอบจิงๆเลยคับ
เยี่ยมไปเล้ยลูกเพ่...คิดได้ไงเนี่ย...เก่งจัง..ชอบบบบบบบบบ
สวยมากครับ...........ทำมาอีกน่ะแบบว่าชอบอ่ะ
skin

สวยมากๆๆ เลย คับ ชอบบบ

สกิน

โห...อินเทรน์สุด ๆ เลย

อย่างนี้ต้องลองใช่มั่งแล้วค่ะ

ชอบสุดๆๆๆ

อยากได้จังเลย...สวยที่สุดเลยอ่ะ
รักแม่ รักแม่

หุหุ
นู๋ แนท ขา ไม่ผิดหวังเลยนะคะ ป้าเป็นแม่อ่านแล้วยังน้ำตาไหล แล้วไอ้ลูกเรามันจะซึ่งอ๊ะป่าวเนี่ย..มะโหลด มะได้แล้ววว สวยค่ะ สวย
ขอบคุณมากๆเลยคราบ
สวยดีนะ ถึงจาลายตานิดหน่อยก็เถอะ
กลับไปยังรายบอร์ด