กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน รักแม่ [[ Version การ์ตูนค่ะ Free Skin ]]

...วันเกิดเราเป็นดั่งวันสิ้นลมแม่...
...เจ็บปวดแท้ดั่งน้ำตาพาจะไหล...
...สองมือออบโอบอุ้มแกว่งเปลไกว...
...น้ำนมเลี้ยงอุ้มชูให้เติบใหญ่มา...
...แม่เปรียบดั่งยารักษายามป่วยไข้...
...แม่เปรียบดั่งต้นไม้ใหญ่ร่มใบหนา...
...แม่เปรียบดั่งดวงตะวันส่องแสงมา...

...แม่เปรียบดั่งผ้าห่มหนาอบอุ่นกาย...

...เปรียบดั่งพระในบ้านชี้แนะลูก..
...สถิตย์ถูกอยู่กลางใจไม่ไปไหน...
...กตัญญูตอนนี้ยังไม่สายไป...
...ก่อนแม่ไซร้หลับตาไปไม่ลืมเอย...

ภาพตัวอย่างสกินค่ะ

Head และ Profile

แถบสถิติ

ภาพรวมๆค่ะ

ส่วนท้าย

พื้นหลังค่ะ

สกินนี้ฟรีนะคะ โหลดกันได้เลยค่ะ ^^

วิธีใส่สกินจาก Hi5thai.com คลิ๊กเลยจ้า

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 17:12 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
11

จำนวน

• preeyasiri

• daratnan

• BaDGirL

• BloodFlower

• นู๋แพรวาMSU

• chomchom

หู๊ยยยยย

น่ารัก and  ซึ้ง
สวยดีค่ะ

หว๊านหวาน

ดูแล้วคิดถึงแม่เลย
น่ารักหวานแหว๋ว จังเลย แจ่มมากเลยคร้า
น่ารักมากมายเลยจ้ะ นู๋แน๊ต

ตอบกลับโพสของ 1# Antinea

ขอบคุณค่ะ

ใจดีจังเลยนะคะ

สวยน่ารักมากๆเลยค่ะ

แจกบ่อยๆน๊า
ขอบคุณค่ะ

ซึ้งมากๆเลย
นี่เหรอไอเดียยังมะบรรเจิด 55555+

น่ารักจังเลย

การ์ตูนซะด้วย อิอิอิ  ชอบๆๆ
สวยจังเลยอ่ะ

สวยมากๆค่ะ

ดูแล้วคิดถึงแม่จัง ซึ้งๆๆ
น่ารักมากเลย

ขอบคุณค่ะ

รักแม่มากๆนะคะ
ทำออกมา  ได้สวยน่ารักมากคับ
สุดยอด สวยงามมากครับ ดูแล้วน้ำตาซึม
รักแม่ขึ้นมาเลย
สวย ซึ้ง ตราตรึงใจ
1

จำนวน

• 2หน

กลับไปยังรายบอร์ด