กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Mother's Day [[ สกินต้อนรับเดือนแห่งวันแม่ Free Skin ]]

เดือนสิงหาคม เดือนแห่งวันแม่

เดือนแห่งความสุขและความเป็นมงคล

อันคุณแม่นั้นรัก.......ในบุตร
ช่างโปร่งใสบริสุทธิ์.....ทราบได้
มหาสมุทรลึกสุด.......นั้นหยั่ง ได้นา
แต่รักของแม่ไซร้.......ลึกล้ำสุดหยั่งถึง

คุณแม่เคยพูดไว้............นานวัน
การคบเพื่อนสนิทกัน.....เลือกได้
คบเพื่อนดีจะสุขสันต์.........พบสุข จริงแฮ
คบเพื่อนชั่วแม่เตือนไว้....หลีกลี้ให้ไกล

เหนือโลกหล้าหาใครเท่าแม่เรานี้
เหนือปฐพีที่ฉันพึงอาศัย
มหาสมุทรสุดแสน ณ แดนไตร
แม่ยิ่งใหญ่เหนือฟ้าพนาลี
แม้นอัปสรสวรรค์งามสุดแสน
แต่ก็แม้นน้อยกว่าแม่ฉันนี้
หรือทว่าป่ากว้างให้อากาศดี
แต่แม่นี้ให้ชีวีและเมตตา
ลูกดีได้แม่ดีใจกว่าทุกสิ่ง
ลูกเลวยิ่งแม่ไม่สุขทุกอุรา
ดีเหมือนแม่สักครึ่งหนึ่งพึงใจหนา
ลูกสัญญาเป็นคนดีมีวินัย

วิธีการใส่สกิน จาก Hi5Thai.com

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 17:08 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
9

จำนวน

• singblue1988

• Aree-Yong

• LunarChan

• angelzaa

• @เฉลิม

• ศุภภัทร์

ดีคับ... สกินวันแม่

มีสกินดีๆแบบนี้... ยอดเยี่ยมมาก...

ขอบคุณคับสำหรับสกินวันแม่...

สกินที่ดีอีกสกินหนึ่งครับ
ชอบมาก
น่ารักๆ น้องเฟิร์น

สีเย็นดีจัง

ทำไมหารูปงี้ไม่ได้มั่งเร้ย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ตอบกลับโพสของ 1# ▬Fernzaza▬

ขอบคุณมากนะ
เราจะเป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ
ครอบครัวแสนสุข

วันแม่ปีนี้ จะไปหาแม่คับ

รักแม่ คิดถึงแม่
สกินนี้ดีมากเลยค่ะ
สวยดีคับมีสาระด้วยคับขอบคุนนะคับ

Jomsoomsam

สกินนี้ดีจังค่ะ....น่ารักดีน๊าเอาใจช่วยจ๊ะ
เจ๋งมากค่ะ สีสันสวยใสจิงๆๆ โหลดมาใช้แล้วน้าๆๆๆ เปลี่ยนสกินอีกรอบก็คราวนี้แหล่ะ ขอบคุณมากมายเรยค๊า
สีสัน สดใส ฟ้าได้ใจ สวยค่ะ ต้องไปบอกไอ้ลูกชายมาโหลดซะหน่อย มันยังจำได้มั้ยเนี่ย ว่ามีแม่อยู่ อิอิ

ใกล้ถึงวันแม่ แร้ว

น่ารักมากเยย
ดูแร้ว ซึ้ง
สวยมากคร่า .....  โดนจัยจิงๆ  

แจ่วๆๆครับ

สุดๆยอดๆเลย
.........................
กลับไปยังรายบอร์ด