กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] แนว IN LOVE สีชมพู

Skin  แนวหวานๆ  สำหรับคน IN LOVE

ติชมได้นะครับ   ผมไม่ค่อยได้ทำภาพแนวนี้ลองทำดู  เพื่อเพื่อนๆจะได้ติจะได้นำไปแก้ไข

แบบรวม

ดูกันแบบแยก

ส่วนสุดท้าย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยมากเลยครับ คนกำลังอยู่ในห่วงแห่งความรัก

ตอบกลับโพสของ 1# kong3000

เป็นกำลังใจให้ น่ารักดี แต่เรียบไปหน่อย
มันดูเลิฟฟฟฟฟฟฟฟ เกินไปอ่ะ .........

ชมพู๊ ชมพู

หวาน จัง เรย
ดู เลิฟ มากๆๆ  อิอิ
หูย - - หวานมากมายเรยค่ะ แนวหวานธรรมชาติด้วยนะคะเนี่ย นึกถึงบรรยากาศงานแต่งงานเรยค่ะ
สวยน่ารัก  สีหวานแหววมองแล้วสบายตาดีคับ
สีหวานมั่กมากเรย

เหมาะสำหรับคนมีความร้ากกกกกน้า
สวยดีนะๆๆ

ชอบเลยอ่ะนะ

อิอิ
หวานสุดๆไปเลยค่ะ

ทำมาอีกนะคะ

เปงกำลังใจให้
สีหวานสุดๆเลยอ่ะ   ภาพก็สวยมากค่า

เหมาะกะคนอินเลิฟฟฟ  จิงๆ

งัยก็ทำมาอีกนะค่า
หวานดีครับ
ก็สวยดีแต่ดูจืดไปหน่อย ................
เหมาะกะเราเลย
nidnoiinloveไง
หุหุหุ
สวยดี

อิอิ... i30 i30 ............

.........................................
1

จำนวน

• B-naZz

กลับไปยังรายบอร์ด