กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Doraemon หัดทำจร้า

นี่ค่ะส่วนคอมเม้น

ถ้าชอบก้อมาเม้นบอกเยอะๆนร๊า เด๋วจามาทำแจกอีก

ถ้ามะสวยมะดีตรงไหน หรือต้องแก้ไขตรงไหนก้อมาเม้นบอกกัลนร๊า

[ แก้ไขล่าสุด vampire137 เมื่อ 4-8-2008 00:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เริดแบบเรียบๆ
สววยแบบเนียนๆ
ทำออกมาอีกนะคับ
เอาใจช่วย
ชอบค่ะ ขอบคุณนะคะ

THANK YOU

THANK YOU สวยมากๆเลยๆๆ
ช่วยเอารูปมาโพส ลงหัยเพื่อนๆๆในเว็บดูด้วยนะค่ะ อิอิ จะไดเหงอ่ะค่ะ

เปงกำลังใจในการทำสกินต่อไปนะค่ะ แต่อย่าเอาสกินเว็บอื่นหรือของคนอื่นมาลงนะค่ะ เด๋วโดนแบนเอาอ่ะค่ะ อิอิ
เอาไปลองดูแล้วค่ะ
น่ารักถูกใจใช่เลยค่ะ
นี่ขนาดเพิ่งหัดทำเหรอคะ
ชอบมากๆค่ะ
อย่าทำมาแจกอีกนะคะ
ขอโหลดเก็บไว้นะคะ..ขอบคุณมากค่ะ
อุ้ย..ตายแล้ว..
ขอโทษค่ะ ขอโทษอย่างมาก
จะพิมพ์ว่า...อย่าลืมทำมาแจกอีกนะคะ..
ตกคำว่า..ลืม..เลยทำให้ความหมายผิดไป
ต้องขอโทษมากๆนะคะ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดค่ะ
สวยดีนะ
ขอบคุณที่ทำมาแจกอ่ะ

parkky

ทำสวยดีอ่า

ยังทามไม่เป็นเลย

อิอิ

เก่งจิงๆๆๆ

ตอบกลับโพสของ 3# ออเร็จน์

ขอบคุณค่ะ  ดูสวย น่ารักดีนะคะ

ขนาดหัดทำนะเนี่ย  เยี่ยมไปเลยค่ะ

หัดบ่อยๆละกันนะคะ จะได้มีผลงานออกมาเยอะๆ

สู้ตายค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

น่ารักดี
น่ารักค่ะ
.......................
สวยมากมายเลยคราบ
ขยัีน ทำ สู้ๆ ต่อไปนะคราบ

น่ารักครับ

น่ารักดีครับ

คนทำก็น่ารัก อิอิ
น่ารักมากเลยค่ะ
ทำได้แค่นี้ก้อเก่งแล้ว
กลับไปยังรายบอร์ด