กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน หมีน้อย [[ สีสันสดใส มาแระคร๊า No.3 ]]

แบบว่าไฟแรง ทามเปงใหม่ๆๆ เลยลองทามออกมาดู ใครชอบก้อเอาไปใช้เลยคร๊า

ไม่ค่อยสวยนะ เพราะเจ๊ใช้ photo shop ม่ะเปง เลยเอา photo scape ทาม

แต่ก้อตั้งใจทามนะคร๊า ไงก้อติชมได้คร๊า

ปอลิง. สกินเจ๊เปงแบบตามใจคนทาม แถมให้ทั้งปีก เม้าส์ เส้นคอมเม้นท์ แระลุกเล่นอื่นๆๆ ตามความชอบของเจ๊แระคร๊า

สวยม่ะสวย ชมกานเลยคร๊า

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 17:00 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• _คนดี_

น่ารักมากเลยอ่ะ
ชอบมากครับจะโหลดไปให้แฟนใช้ครับ
สีหวานๆๆ

น่ารักดีค่ะ

ชอบตรงเฮดอ่ะค่ะ อาโนเนะ

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยค่า...

สกินสวยมั๊กมาก....
นุเปลี่ยนมาหลายอีนแระ
อิอิ
ขอบคุงค่า
สกินสวยมาเลย  รูปก็น่ารักด้วย
แล้วทำมาอีกนะ
ว๊ายๆๆๆ น่ารักม๊ากกกกกกกกกกกก
ชอบๆๆ >_< ลายหมีน่ารัก สีสันสวยด้วย
ขอเอาไปใช้นะค่า
ขอบคุณมากเลยค่า แล้วทำมาอีกนะคะ ชอบๆ
ทำ มา

น่า รัก อีก แร้ว อ่า

น่ารักมากๆๆ
สวยจังเลยนะค่ะวันหลังเอามาฝากเยอะๆนะค่ะ
5555555
น่ารักค่ะ
อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักอ่า

แบบว่าสุดๆไปเลย

เก่งจางค่ะ
น่ารักมากๆเรยคร่า

ทำมาอีกเยอะๆนะค๊ะ

อ่า ก็สวยน่ารักครับ
แล้วทำออกมาอีกนะ
มาใหม่อีกแระอิอิอิน่ารักดีค่ะเจ๊อยากด้ายคิดตี้สีชมพูค่ะอิอิอิอิแต่นี้สาวยดีค่ะ
ชอบมากเลยคร่ะ สีหวานๆ

กลับไปยังรายบอร์ด