กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีพิจิก [[ skin no.12 ]]

สำหรับชาวราศีพิจิกจ้าาาาา (วันที่ 23 ตุลาคม ถึง 21 พฤศจิกายน)

* สัญลักษณ์ : แมงป่อง

* ลักษณะนิสัย: แบบสังคม

ชาวราศีพิจิกมีบุลคลิกที่ลึกลับ ทำให้เป็นเสน่ห์ของคนทั่วไปที่อยากเข้ามารู้จักคนราศีนี้ นิสัยทั่วไปของชาวราศีพิจิกมักเก็บเรื่องราวต่างๆและนิสัยที่แท้จริงไว้มากกว่าที่จะแสดงออกมาทั้งหมด ความรู้ทางด้านไสยศาสตร์ก็เป็นอีกเรื่องที่ชาวราศีพิจิกหลายคนให้ความสนใจเนื่องจากคิดว่าเป็นเรื่องที่ลึกลับและน่าสนใจที่จะค้นคว้า ชาวราศีพิจิกชอบที่จะเปลี่ยนแปลงสิ่งใหม่ๆเสมอ จนทำให้คนรอบข้างจะหาบุคลิกที่แท้จริงของเขาได้ยาก การที่เรื่องราวต่างๆของชาวราศีพิจิกมักถูกเก็บอย่างลับๆทำให้บางครั้ง ชาวราศีนี้เป็นคนที่วิตกกังวลกับเรื่องต่างๆได้ง่าย แต่ในทางกลับกัน ถ้าเขาหรือเธอถูกทำร้ายหรือทำให้ไม่พอใจ อารมณ์ที่รุนแรงก็สามารถแสดงออกมาได้และชาวราศีพิจิกก็จะไม่กลัวถ้าจะต้องเผชิญหน้าหรือต้องต่อสู้กับใคร

* เครื่องประดับที่นำโชคสำหรับราศีพิจิก

* มุก
    * บุษราคัม
    * เทอร์ควอยซ์
    * คาร์บังเคิ้ล
    * มอสส์อะเกต เหลือบสีน้ำตาล
    * โอป

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:57 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• thipit

• Magnus

• หานะหานะ

• angelzaa

ชอบครับ..........
สวยดี........
สวย  น่ารักมากเลยคับ
สวยอ่ะ

อยากได้ราศีมกร

บ้างจัง
เ้ค้าก้อเกิดราศีพิจิก ..

สกินนี้ก้อสวยดีอ่ะนะ .. แต่ว่าเค้าใช้สกินที่เค้าทำเองอยู่อ่าเป็นรูปแดน D2B

(พอดีบ้าพี่แดน)..หุหุ

จาเก็บสกินนี้ไว้พิจารณาแล้วกันนะ

ยังไงก้อขอบคุนที่เอาความรู้กับสกินสวยๆมาฝากจร้า
สวยดีจ้า

แต่ เรา
ราศี มังกร ง่ะ
อิอิ

....

แล้วราศีสิงห์ล่ะค่ะ

อยากได้มากกกกกกกกกกกก

เหมือนจาตรงเลยอ่า

ขอบคุนมากค่ะสวยมากเลย
สวยจัง  มีราศีอื่นด้วยป่าว
สวยดีคร่า ....  ภาพสวยจังอ่ะ  งัยก็ทำมาหัยครบทุกราศีนะคร่า แล้วจะมาอุดหนุน

:))

ชอบชอบชอบอ่ะ

สวยจังเยย

ทำราศีกุมภ์หั้ยบ้างดิค่ะ

:))

manu

ขอบคุนคับสวยมากเลย

manu

ทำราศีอื่นได้เปล่าอะขอมังกรนะ

manu

ขอบคุนล่วงหน้านะถ้าทำให้อิอิ
ชอบค่ะ