กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีธนู [[ skin no.13 ]]

สำหรับชาวราศีธนูจ้าาาา  (วันที่ 22 พฤศจิกายน ถึง 21 ธันวาคม)

* สัญลักษณ์ : คนยิงธนู

* ความสนใจ: แบบจักรวาล (สนใจในสิ่งที่เป็นนามธรรมและอุดมคติ)

ชาวราศีธนูมีความรักอิสระสูง ไม่ชอบการผูกมัด หรือ การยึดติด เช่นเดียวกับสัญลักษณ์ประจำราศีนี้ คือเซนทอร์ เนื่องจากชาวราศีธนูยังรักการเดินทาง และการผจญภัยทำให้เป็นคนที่ชอบหาความรู้เพิ่มเติมเหมือนกับนักปราชญ์ซึ่งมักสนใจใคร่รู้เรื่องใหม่ๆเสมอๆ นอกจากนั้นจากการที่ชาวราศีธนูมองโลกในแง่ดี ซื่อตรง และรักสนุกทำให้กลายเป็นเสน่ห์ของเขาหรือเธอได้เช่นกัน แต่ในทางกลับกันการที่พวกเขารักอิสระ มองโลกในแง่ดี และ รักผจญภัยมาก ทำให้บางครั้งชาวราศีนี้ถูกมองว่าเป็นคนขาดความรอบคอบ และไม่เป็นระเบียบ รวมถึงการเป็นคนพูดตรงไปตรงมา ทำให้บางคนไม่พอใจ ซึ่งถ้าหากมองอีกแง่หนึ่งจะพบว่า ราศีนี้จะเป็นอีกราศีหนึ่งที่เชื่อใจได้ว่าเขาหรือเธอจะไม่โกหกคุณ

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:57 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

รูป....
สวย
จัง
เรย
คร่า ......

ทำซะสวยเลย แล้วเราจะดใจไม่โหลดได้ไงล่ะเนี่ย

ทำซะสวยเลย แล้วเราจะดใจไม่โหลดได้ไงล่ะเนี่ย
รูปสวยมากคร่า เพื่อนเกิดราศีนี้ด้วย แบบนี้ต้องไปแจ้งข่าวก่อง

งัยก็ทำมาอีกนะคร่า เอาทุกราศีเรยคร่า
ออกแนว คลาสสิคดีค่ะ

แต่เสียดายเราไม่ใช่ราศีธนู แงๆ

ขอบคุณครับ

........................................
สวยจัง...ยังกะในเทพนิยาย...ราศีเราเลย

อยากได้สกินสำหรับ คนราศีมังกร

อยากได้สกินสำหรับคนเกิดราศีมังกรนะครับ   ขอบคุณครับ
ดูสบายตาดี สวยค่ะ

ผมราศีธนู

เหมาะดีครับ สวยด้วย .........!!!!!~
สวยมากๆ
ไม่ใช่ราศีธนู
ก็อยากได้อ่ะ
สวย   น่ารักดีคับ
ว้าววว อลังการ งาน สร้าง จิงๆๆเลยคร้า

สวยมากมายยย
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ
ชอบมากๆๆด้วยนะ

สวย

ผมเกิดราศี ธนู อยากได้มานานแล้วครับ
กลับไปยังรายบอร์ด