กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีมังกร [[ skin no.14 ]]

สำหรับชาวราศีมังกรจ้าาา (วันที่ 22 ธันวาคม ถึง 19 มกราคม)

* สัญลักษณ์ : แพะทะเล

* ความสนใจ: แบบจักรวาล (สนใจในสิ่งที่เป็นนามธรรมและอุดมคติ)

ชาวราศีมังกรมีความทะเยอทะยาน เช่นเดียวกับแพะภูเขาที่ต้องการจะปีนไปสู่จุดสูงสุดแห่งความสำเร็จ และด้วยการที่เขาหรือเธอมองเห็นว่าการไปสู่ความสำเร็จต้องใช้ความพยายาม ชาวราศีมังกรจึงมีความรอบคอบ ระมัดระวังในการตัดสินใจทำอะไรอย่างมาก จนบางครั้งกลายเป็นคนขี้ระแวงและเก็บตัวได้ ความสนใจของชาวราศีมังกรจึงมักไปในทิศทางของการเมืองและธุรกิจเสียส่วนใหญ่ จากการที่เป็นผู้ที่ทำงานหนัก ชาวราศีมังกรจึงเป็นคนที่ไม่ยอมผ่อนผันอะไรง่ายๆกลายเป็นคนที่เข้มงวดมากได้เช่นกัน

* เครื่องประดับที่ถูกโฉลกกับชาวราศีมังกร

* การ์เน็ต
    * ออนนิกซ์
    * มุก

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• KaYasit

ออกแนวแบบว่า

สวยแต่มีพลัง

อิอิ

น่ารักดีๆๆ

เอ่อ อ่า ไม่กล้าโหลดอ่ะ เพราะไฮ 5 ไม่ให้ใช้สกิน โหลดอ่ะ เค้าให้ใช้ สกินของ ไฮ 5 อ่ะ ทำไงดี i
แพะทะเล  ฮ่าๆๆๆ  

มีของราศีอื่นอีกไหม ครับ
อิอิ

ราศี มังกร

เท่ สุด
สวยทุกราศีเรยคร่า  สวยๆ เมื่อรัยราศีสิงห์จะมานะ รอๆ
ให้สีและแสงสวยจังเรยค่ะ แนวเทพนิยายมากๆ
ขอบคุณครับ สำหรับสกินราศีมังกร
ขอบคุณน๊าค๊าาาาาาาาา

กำลังรออยู่เลยว่าจะมีราศีมังกรหรือป่าวว

ห้าๆๆ

เซฟเก็บเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณอีกครั้งนึงค๊าา

แล้วทำมาอีกน๊าา

เด๋วรอซื้ออีกๆ
สวยจังเลยคร่า  

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

เฟี้ยวสุดดด

สวยอ่ะ

เราราศีมังกร  555+
ราศีเรานี่สวยจริงๆเลย
ไฮ5มันเอ๋อค่ะ
ของเราก็เปนไม่เหนเปนไรเลย
สกินสวยดีค่ะ
น่าโหลดเก็บไว้
มีราศีเมษมะค่ะ

อยากได้ค่ะ

ถ้ามีหาให้หน่อยนะค่ะชอบๆๆค่ะสวยดี

ขอบคุนค่า
สวยดีนะคับ.......
ทำอีกเยอะๆนะ.......................
เป็งกำลังใจห้าย.............
กลับไปยังรายบอร์ด