กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีกุมภ์ [[ skin no.15 ]]

มาแล้ว มาแล้ว !!! สกินสำหรับชาวราศีกุมภ์จ้าาาา
(วันที่ 20 มกราคม ถึง 18 กุมภาพันธ์)

* สัญลักษณ์ : กระแสน้ำ หรือ กระแสลม

* ความสนใจ: แบบจักรวาล (สนใจในสิ่งที่เป็นนามธรรมและอุดมคติ)

ชาวราศีกุมภ์จะให้ความสำคัญกับคนรอบข้างเสมอ เป็นคนที่ชอบออกสังคม นึกถึงความสัมพันธ์ในหมู่เพื่อนและสิทธิความเป็นมนุษยชนอีกด้วย รวมทั้งชาวราศีกุมภ์มักมีแนวคิดที่ชอบคิดอะไรแปลกๆใหม่ๆ ไม่ยึดติดกับความคิดเดิมๆซ้ำๆ ออกแนวที่จะกบฏต่อข้อห้ามต่างๆ และด้วยการคิดออกนอกกรอบนี้ทำให้เขาสามารถค้นพบหรือหาสิ่งแปลกใหม่ที่น่าสนใจได้ นักวิทยาศาสตร์ชื่อดังหลายคนก็เกิดในช่วงราศีกุมภ์เช่นกัน แต่เนื่องจากการที่คิดออกนอกกรอบ ทำให้บางครั้งคนรอบข้างจะมองว่าเขาเป็นคนที่แปลกแยกและแตกต่างจากคนอื่นเสมอ

* เครื่องประดับที่ถูกโฉลกกับราศีกุมภ์

* มุก
    * ทับทิม
    * ไพลิน
    * เจซินห์

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวย
งาม มาก
เรย ค่ะ..........
สวยจริงๆด้วยอะ
สวยมากเลย
จรองๆนะ
สวยอลังการมากๆๆค่ะ
สวยมากๆๆเลย
สวยมากเรยครับ
เมื่อไหร่จะมี ราศีตุลย์หล่ะครับ
อิอิ
อยากได้ราศีสิงห์อ่ะค๊า
29 สิงหาง่ะ
ม่ะไหรจะทำหว่า
รออยุน้าค๊า

สวยมากๆเรยค่ะ

^___^
สวยดีอ่าค่า

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำมาอีกน๊าค๊า

ขอบคุงค่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยดีค่ะ  !!    วันหลัง...ว่างๆทำราศีเมษให้มั่งสิค๊า.....ขอบคุงมากกกกกกจ้า
งามแต๊ๆเลยครับ

สวยอะ^-^
thank you คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
สวยจางเลยค่ะ

รอราศีเมถุนอยู่นะค๊า
สวยดีนะครับ  ออกแนวเทพนิยาย โดนมากๆ
  โอ้ว ว้าว อลังการ งานสร้างจริงๆ สวยมั่ก มาก ค่ะ ยังสวยได้อีกมั้ยเนี่ย ฝีมือขั้นเทพจริงๆ
สวยทุกราศีเลยอ่ะ

สวยมากมายๆๆๆๆๆๆ

สวยมากมายๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด