กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินKingdom Heart หัดทำน๊ะครับ

มือใหม่หัดทำน๊ะครับ

ขอโทษน๊ะครับส่วนหัวข้อย่อยอาจไม่ตรงผมจะปรับแต่งให้ดูดีกว่านี้หน่อยครับ

llPinkyll : ทีมงานขอสงวนสิทธิ์การใส่ราคา File เฉพาะสมาชิกที่ติดชื่อเวบเท่านั้นค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 8-8-2008 06:53 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีคับ   เท่ดี

ดีดีดีมาก

ก็สวยดี

นี้เพิ่งหัดทำหรอเก่งๆๆๆๆๆ
สวยดีน่ะครับ
หัดทำได้ขนาดนี้ก็เก่งแล้วครับ
สวย ค่า สวย

สู้ๆๆ
ทำ ออกมา อีก น๊า ..

อืม...

สวยงาม+น่ารักดีคับ

ขอติชมหน่อยนะคับ

ผมว่าเฮดหลักซึ่งเป็นจุดเด่นสำคัญ...

มันยีงดูไม่เชื่อมต่อกันคับ...  ยังขาดความกลมกลืน...

ยังไงก็สู้ๆ...นะคับ...

เดี่ยวเอาใจช่วย...

สวยค่ะ
สีสันสดใสมากมาย
เท่ดีครับ

ชอบ Kingdom Hearts ที่สุเยย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยดีครับ  สีสดใสดีนะ
สวย นะคะ น่ารักดี
เอ๋..หัดทำหรอ สวยดีนะ

เก่งจังอยากทำได้แบบนี้บ้างอ่าคับ

เรียบง่าย  แต่สวยค่ะ

น่ารักดีอ่ะ ชอบ

ตอบกลับโพสของ 1# thadabots

เรียบ.................
สวย ดีนะคร่ะ...............
ภาพสวยดีคร่า   แต่น่าจะหาภาพมาเยอะอีกนิส นะคร่า  

ดูโล่งๆอ่ะ  แต่ก็สวยดีคร่า ไว้ทำมาอีกนะ เอาจัยช่วยจ้า  
กลับไปยังรายบอร์ด