กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีมีน [[ skin no.16 ]]

สำหรับชาวราศีมีนจ้าา(วันที่ 19 กุมภาพันธ์ ถึง 20 มีนาคม)
+++ ส่วนราศีอื่นใจเย็นๆน๊าา กำลังตามมาแล้วจ้าาา +++

* สัญลักษณ์ : ปลา 2 ตัว

* ความสนใจ: แบบจักรวาล (สนใจในสิ่งที่เป็นนามธรรมและอุดมคติ)

ชาวราศีมีนมักจะล่องลอยไปตามกระแสของสิ่งต่างๆ รอบตัวได้ง่าย แต่ด้วยลักษณะนิสัยดังกล่าว ทำให้ชาวราศีมีนเข้าใจและยอมรับสิ่งต่างๆได้ดี นอกจากนั้นยังมักที่จะคิดจินตนาการสิ่งต่างๆ เพ้อฝันถึงสิ่งที่ตนเองชอบ จึงทำให้ชาวราศีมีนมีความคิดสร้างสรรค์มีความเป็นศิลปินค่อนข้างสูง และหลายครั้งหลายคราวชาวราศีมีนก็มักแยกตัวออกมาจากเพื่อนฝูงโดยไม่รู้ตัว ทุกครั้งที่เขาหรือเธอต้องการที่จะนึกถึงหรือฝันเกี่ยวกับบางสิ่งบางอย่างที่เขาสนใจ แต่ก็เนื่องด้วยจากการที่พวกเขาปล่อยตัวเองลอยไปตามกระแสของสิ่งรอบข้างได้ง่าย บางครั้งทำให้ชาวราศีมีนรู้สึกเจ็บปวดและหดหู่ได้ง่าย ถ้าเรื่องเหล่านั้นเข้ามาทำร้ายจิตใจของพวกเขา และมักจะโทษตัวเองหลายครั้งหลายคราวถ้าหากเกิดเรื่องไม่ดีขึ้น

* น้ำหอมที่ถูกโฉลก

ราศีมีนจะถูกโฉลกกับน้ำหอมที่มีกลิ่นอ่อนๆ พวกกลิ่นโคโลญจ์ เช่น Aria by Missoni, Eau de Rochas, Nina by Nina Ricci เป็นต้น

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:50 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• nookengloveu

--

น่ารักดีนะ

ปายละนะ
2

จำนวน

• jabjobjab

• mildnie

ถาพ ดู สวย งดงาม
คลาสสิคๆ
จังเรย อ่ะค่ะ
อิอิ
1

จำนวน

สวยมากๆ เลยอ่า

ปลื้มม

>______________<
ขอบคุณครับ  ในที่สุดราศีมีนก็ออกสักที  สวยอย่างที่หวังไว้จริงๆ ครับ
สวยน่ะครับ
ชอบจัง
รอราศีตุลย์ อยู่น่ะครับ
อิอิ
ชอบมากๆเลยค่า

^^

สวยจังเลย
สวยมากเลยชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เก่งจังเลย

อืม...สวยงามคับ

แต่ถ้าเทียบกับสกินราศีแรกๆ...ดูภาพมันจะลดความงามลงไปนิดนะคับ

แต่เข้าใจว่าอาจหารูปยากอ่ะนะ

แต่ไง...ก็ขอบคุณคับที่เอามาแจกกัน

โหทำไมราศี มีน สวยจังอ่า อิอิ ชอบจ้าๆ
สีสวยสดใส ดี อิอิ ชอบๆๆๆ
ไม่ได้เกิดราศีนี้ แต่ก็ประทับใจ แต่ละสกินนี่เริ่ดสุดๆเลยคับ
โอ๊ะ โอ เกิดราศีนี้พอดีเลย เหอๆ เค้าไม่ได้เรียนว่าจินตาการครับ เรียนว่า บ้า เฟ้อฝันไปแล้วกระมัง เหมือนผมเนี่ยแหละ
สวยมากครับ ขอบคุณมากครับ

คนผ่านมา

สวยจังเลย

แอบซื้อไปแล้วเนี่ย   ชอบจัง
สวย มากเลยคับ
กลับไปยังรายบอร์ด