กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีเมษ [[ skin no.17 ]]

สำหรับชาวราศีเมษจ้าาา (วันที่ 21 มีนาคม ถึง 19 เมษายน)

* สัญลักษณ์ : หัวของแกะตัวผู้

* ลักษณะนิสัย: แบบส่วนตัว

ราศีเมษ เป็นราศีแรกตามตำราโหราศาสตร์ ดังนั้นผู้ที่ได้รับอิทธิพลราศีเกิดตามราศีนี้ จะมีความเป็นผู้นำสูง ชอบการที่จะเป็นผู้บุกเบิกหรือผู้สร้างสรรค์ มีความมั่นใจในตนเอง มีความกระตือรือร้น อารมณ์รุนแรง รักการแข่งขัน จึงทำให้ผู้ที่เกิดในราศีนี้มักจะทำอะไรได้สำเร็จ แต่ในทางกลับกัน ในการที่เป็นผู้นำโดยธรรมชาติ ทำให้บางครั้งทำให้ขาดความสามารถในการสร้างทีมที่ดี และคนที่เกิดราศีนี้อาจมีความเห็นแก่ตัวในบางครั้ง เนื่องจากยึดตัวเองเป็นหลักมากจนเกินไป

* เนื้อคู่ของคนเกิดราศีเมษ

สำหรับเนื้อคู่ที่ถูกโฉลกกับชาวราศีเมษ ได้แก่ ราศีมังกร ราศีตุลย์ และราศีกรกฏ ส่วนราศีอื่นที่นอกเหนือจากสามราศี ที่กล่าวนี้แล้วก็สามารถคบได้แต่ต้องใช้เวลาในการ คบหากันพอสมควร

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:50 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• nuparwa

ว้าว ๆ เรา เกิด รา ศี นี่ อ่ะ

สกิน สวย ถูก จัย มั่ก มัก ^ ^"
สวยค่า

จะรอดูต่อไปเรื่อยๆ

จนกว่าจะถึง12ราศีเลยนะ

สู้ๆ
อยากได้ราษีกันย์บ้างอ่ะ
ทำได้มั้ยคะ
จะเปนพระคุนเลยล่ะ
>__________________<

สวยมากก อ่า
ยังไม่เหนสกินราศีเราเลยอ่ะ...

จะรอต่อไปจร้า...
ถูกใจมากครับ ผมเกิดราศี นี้พอดี อิอิ

สวยมั่กมากเลยอ๊ะ!!!

เราก็เกิดราศีนี้ด้วย

สวยมากเลยยยยยยยยยยยยยยยยชอบค่ะชอบ

อืม...สวยมากคับ

หารูปเก่งนะคับ

มาเป็นชุด 12 ราศีเลย

งามมากคับ

อู้ยยยยยยยยยย...คิดได้ไงเนี่ย...น่ารักดีนะ ...ชอบ
เกิดราศีนี้พอดีเลย ต้องโหลดแล้ว เผื่อจะเสริมสิริมงคล
ขอบคุณมากมายนะค่ะ

สวยมั่กมาก
เราเกิดราศีเมษ พอดีเลย            สวยจัง     ถูกใจจิง
ว้าว ๆ เรา เกิด รา ศี นี่ อ่ะ

สกิน สวย ถูก จัย มากกกกกเลย
กลับไปยังรายบอร์ด