กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] Blood Art ครับผมอีกแนวที่ผมลองทำ

[Skin]   Blood Art  ครับผม  อีกแนวที่ผมลองทำ  

ถ้าไงก็ติชมได้นะครับผมจะลองทำหลายๆแนว

แต่อันแรกเป็นแนวที่ผมชอบที่สุด  ไงก็ฝากเนื้อฝากตัว  ฝากผลงานอีกชิ้นแล้วกันครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อืม...สวยงามคับ

ดูหลอนๆเหมือนกันนะเนี้ย...

ผมว่าดุโล่งไปนิดนึงนะคับ

แต่ไงก็ขอบคุณนะที่เอามาแจกกัน

เท่มากเลยอ่ะ..........
หุหุ

มืดๆๆ  หลอนๆๆ ดีจังเรยค่ะ
ทำออกมาเรื่อยๆ น๊าจ้า อิอิ..

โห

สวยมากค่ะ ครั้งแรกได้เท่านี้ก็สุดๆไปเลยหละ
ตั้งใจทำงานดีๆออกมาอีกนาาา
สวยค่ะ
ดูหลอนๆดี
อิอิ
ปล.เฮดน่ากัวดีอ่ะค่ะ
หลอนน

เชียวววว

แต่ชอบบบ

สีแบบนี้

อ่ะโทนสีมืดมืด
หลอนสุดๆคร่า ...  น่ากลัวมาก..   เอาไปใช่ต้องมีคนกรี๊ดแตกแน่ๆ   แล้วทำมาอีกนะ
หลอน ดี งะ แต่ ก๊ ชอบ ดี นะ อิอิ

เฮดน่ากลัวมั๊กๆๆ หลอนมากด้วย ถ้าเอาไปใช้ ล่ะก็..ฮิฮิ 555+
ชอบแนวเดียวกัน

แต่ข้างล่างมันโล่งไปนิด

ลองใส่ภาพเข้าไปเพิ่มละกันนะ
เท่มากๆเลย
หลอนมากค่า แต่สวยค่ะ

Head หลักทำได้ดีมากเลย

ส่วนย่อยเรียบไปนิดนะคะ ถ้าใส่รูปจางๆตรงส่วนพื้นคอมเม้นน่าจะสวยค่ะ

เอาใจช่วยนะคะ ทำออกมาเยอะๆนะ ^^V

หลอนได้ใจสุดๆเรยอ่า

สุดยอดค่า

ดูหลอนๆๆ จังเลย

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด