กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มือใหม่เอาใจแฟนคลับRetrospect

หลังจากผมหัดทำSkin Kingdom Heard ก็ลองทำบ้างน๊ะครับ Skin Retrospect พลาดจุดไหนก็ช่วยแนะนำด้วยน๊ะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อืม ทำออกมาเท่ดีค่ะ
การใช้สี ก้อเข้ากัน ดี
ทำออกมา อีก นะคร๊า อิอิ เอาจัยช่วย
เจ๋งดีคับ

ทำออกมาเยอะๆนัคับ
เท่ + เจ๋ง ดีน๊ะค๊ะ !

แต่เน้นสีดำมากไปไม๊ ~
มันจะดูรกน่ะ  

: ]
ว้าว ถูกใจมากๆเลยค่ะ

ทำสวยดีจัง
ดีคับ  ทำออกมาได้สวยดีคับ
เท่ไปเลยครับ อิอิ ชอบดีๆ
สวยจัง   
....................................................................................................................
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ออกมาเท่ดีค่ะ
การใช้สี ก้อเข้ากัน ดี
ถูกใจมากๆๆเลย

ชอบมากๆๆๆๆๆ
สุดยอดเลย พี่แน๊ป

เท่มากเลยนาย ว่างๆสอนเรามั่งนะ
อืม ทำออกมาเท่ดีค่ะ
ทำออกมา อีก นะค่า อิอิ เอาจัยช่วย
ออกเรียบ ๆ ไปนิดนึง แต่ก็แจ่มดีครับ
เท่ ดี งะ แล้ว ทำ ออก มา อีก นะ คร๊ะ

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด