กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีเมถุน [[ skin no.19 ]]

สำหรับชาวราศีเมถุนจ้าาาา  (วันที่ 21 พฤษภาคม ถึง 21 มิถุนายน)

* สัญลักษณ์ : คนคู่

* ลักษณะนิสัย: แบบส่วนตัว

ชาวราศีเมถุนมีบุคลิก 2 แบบ เช่นเดียวกับสัญลักษณ์ประจำราศีคือ ฝาแฝด แต่เนื่องจากการมีหลายบุคลิกทำให้ชาวราศีเมถุนมีความสามารถเกี่ยวกับการสื่อสารเป็นพิเศษ และออกสังคมเก่ง รวมถึงความสามารถในการใช้ความคิด นอกจากนั้นชาวราศีเมถุนยังมีความอยากรู้อยากเห็นในสิ่งต่างๆด้วย แต่เนื่องจากการมีคน 2 คนในร่างเดียวทำให้ในบางครั้งชาวราศีเมถุนตัดสินใจลำบาก กลายเป็นคนหลายจิตหลายใจ อารมณ์ไม่คงที่คนรอบข้างจะไม่สามารถตามอารมณ์และบุคลิกของเขาหรือเธอได้ทัน

* ความรักของคนเกิดราศีเมถุน

เนื่องจากคนที่เกิดราศีเมถุน จะเป็นคนที่ฉลาดปราดเปรียว ดังนั้นในเรื่องของความรักคนที่เกิดราศีนี้ มักจะชอบคบกับคนที่มีความตื่นตัว และว่องไว และคนที่จะคบกับชาวราศีนี้ จะต้องเป็นคนที่ทันคน มีปฏิภาณไหวพริบที่ดี คิดได้ฉับไว และที่สำคัญต้องปล่อยให้เขามีความเป็นอิสระบ้าง เพราะว่าคนที่เกิดราศีเมถุน จะรักความเป็นอิสระ และถ้าคุณคือคนที่ใช่สำหรับเขาแล้ว เขาก็จะรักและให้ความซื่อสัตย์กับคุณ

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 2-10-2008 16:38 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

เย้ๆๆๆ
มาเป็นคนแรกเลย
อิอิ สวยดีค้าบ
ทำออกมาสวยทุกราศีเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ทัมมัยไม่มีราศีอื่นบ้างง่ะ
อยากได้เป็นแบบแนวการ์ตูนน่ารักๆด้วยอ่ะค่ะ
สวยอีกแล้วค่ะ
เก่งจังเลยค่ะ
อยากทำได้จัง
ยอดไปเลย แต้งกริ้วๆ
ว้าวววววววววววว

ไม มัน แจ่ม หยั่งงี้

ธารน้ำP

เปนสาวกราศีเมถุนจ้า

สวยจังแจ่มจิงจิง

โอ้พระเจ้าจอทน์ สวยมากเลยค่ะ
คำทำนายตรงมากๆเลยจ๊ะ

เกิดราศีเมถุนด้วยๆ
สวยมากๆเลยอ่ะค่ะ

ตรงกะเราพอดีเลย

อิอิ

สวยค่ะ

สกินนี้สวยมากกๆๆเลยค่ะ

สุดยอดมากๆเลยอ่ะรอมานานแระราศีเมถุนิอิ

ขอบคุนมากนะคร้า
กลับไปยังรายบอร์ด