กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Absolut Vodka

Vodka เป็นเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ชนิดหนึ่ง
แต่ไม่ได้ทำสกินมาเพื่อโฆษณาให้เค้า หรือจะส่งเสริมให้เพื่อนๆดื่มสุราหรอกนะ
แต่ความพิเศษมันอยู่ตรงที่เค้าสามารถสร้างสรรค์แล้วก็ออกแบบขวดแก้วทรงกลมธรรมดาๆ
เป็นภาพที่ใช้สื่อความหมายถึงสัญลักษณ์ของ Absolut Vodka ได้เท่ห์มากๆ
ไม่เชื่อเพื่อนๆลองสังเกตภาพของเฮดย่อยสิ ว่ามีรูปขวด Absolut Vodka อยู่ตรงไหน
สกินชุดนี้เลือกเอาภาพที่เกี่ยวกับเมืองต่างๆมาให้ชมกันเล่นๆนะ เห็นแล้วทายถูกไหมว่าเป็นเมืองของประเทศอะไร???
ปล.งดเหล้าเข้าพรรษานะ แต่ถ้าเลิกเหล้าจะดีที่สุดเลยนะจ๊ะ

[ แก้ไขล่าสุด oncomaya เมื่อ 14-8-2008 15:49 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ว้าว สวยดีค่ะ

น่ากินด้วย อิอิ .. ทำออกมาให้ชมกันอีกนะค่ะ

อืม...

สวยงามดีคับ

แปลกใหม่ไม่ซ้ำใคร

แต่เฮดย่อยดูไม่ค่อยลงตัวนะ...คับ

ยังไงก็ทำมาแจกกันอีกนะ

1

จำนวน

ชอบอ่ะ ชอบ Vodda
สวย ดี งะ อิอิ

ขอบคุณมากคับงิ
น่ารักดีค่ะ
ไม่เหมือนใคร
แต่ไม่เข้าใจคอนเส็ปเลย
ขอบคุนคับ

จะลองเอาไปใช้ดูนะคับ
โอ๊ะ!

เขางดเหล้าเข้าพรรษากันนะ
อิอิ

สวยดีค่ะ

สวยมากมาย
thank you verry much i34 i34
ส ว ย คั บ อิ อิ

จะ เ ป็ น กำ ลั ง ใ จ ใ ห้ คั บ ^ ^
โอ้ว ว้าว แปลกใหม่ ไม่เหมือนใคร คอว้อดก้า ต้องชอบแน่ๆ สวยดีค่ะ
สวยดีค่า

แปลกแนวดีอ่า

ใช้แล้วจาเมาไหมอ่ะ

อิอิ
ถ้าเราโหลดไปใช้ คนที่เข้ามาเยี่ยมชมเค้าคงว่าเราขี้เมาแน่ๆๆเลย ฮิๆๆๆ
1

จำนวน

• llnInGll

กลับไปยังรายบอร์ด