กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สำหรับชาวราศีตุลย์ [[ skin no.23 ]]

สำหรับชาวราศีตุลย์จ้าาาา  (วันที่ 23 กันยายน ถึง 22 ตุลาคม)

* สัญลักษณ์ : ตาชั่ง

* ลักษณะนิสัย: แบบสังคม

ชาวราศีตุลย์ให้ความสำคัญกับสิ่งรอบข้างตัวเองเสมอ รวมถึงการสนใจความงดงามตามธรรมชาติและศิลปะด้วย โดยเฉพาะคู่ของเขาหรือเธอแล้วจะเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุด รายละเอียดที่ให้ความสำคัญเป็นพิเศษคือ ความสมดุลทางด้านความสัมพันธ์ ชาวราศีตุลย์จึงมีบุคลิกที่เหมาะกับการอยู่กับสังคมโดยมีมารยาทที่ดีและมีเสน่ห์ให้คนเข้าใกล้ ชาวราศีตุลย์ชอบทำงานแบบกลุ่ม เพราะพวกเขามักจะเปิดใจฟังผู้อื่นเสมอในการตัดสินใจทำอะไร รวมถึงการซักถามความเห็นของผู้อื่นก่อนการตัดสินใจด้วย แต่ในบางครั้งการที่ติดกับการทำงานเป็นกลุ่ม ชอบฟังความคิดเห็นผู้อื่นก่อน อาจทำให้บางทีชาวราศีตุลย์ขี้เกียจเกินไปในการที่จะเริ่มทำอะไรด้วยตนเองอย่างจริงๆจังๆ

* ผู้หญิงที่เกิดราศีตุลย์

ถ้ามองในแง่ของการใข้ชีวิตคู่ และการแต่งงาน ผู้หญิงที่เกิดราศีตุลย์ จะเป็นผู้หญิงที่มีความโรแมนติก มากที่สุด เป็นผู้หญิงที่มีจิตใจดีงาม ทำให้เพศตรงข้ามปลื้ม และหลงใหลได้อย่างง่ายดาย แต่ว่าผู้หญิงที่เกิดราศีนี้จะไม่ชอบการผูกมัด ทำให้หลายคนขอใช้ชีวิตโสดดีกว่า เพราะผู้หญิงราศีนี้มองว่า ถ้าหากคิดจะมีคู่แต่งงาน ทุกอย่างต้องมีความพร้อม ไม่ว่าจะเป็น ฐานะ รูปร่างหน้าตา ต้องดูดีมีชาติตระกูล

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:34 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• merw

ขอบคุณค่ะ

เกิดราศีตุลย์พอดี

^^
ขอบคุณค่ะ

เกิดราศีตุลย์พอดี

^^
ขอบคุณมากค่ะ  
ทำได้สวยมากเลย
ง่า

อยากได้สกินราศรี  สิงหรือไม่ก็ กันย์อ่า

ทำมาหน่อยสิคร๊าบ
แงๆๆๆๆๆๆY_Y

เราเกิดราศี พิจิกง่ามีไหมม^_^
ขอบคุณค่ะ  

ในที่สุดก็ทำราศีนี้ขึ้นมาแล้ว

โอ้ว...

สกินอันนี้ยิ่งสุดยอด...

ภาพสวยงามมากๆ...เลยคับ

สวยจริงๆ...

น่าน้อยใจนัก...

ราศีสิงห์...สู้ไม่ได้เลย...

ขอบคุณคับที่ทำมาแจกกัน

สวยหรูเริดอีกแล้วค่ะ
ชอบมากเลย
รอดูอยู่เลยโฉบมาใช้ซะเลย
ขอบคุณค่ะ

.....................................

........................................
สวยงามมากๆเลยค่ะ ไม่ได้เกิดราศีนี้ แต่จะยืมไปใช้นะ เพราะสวยจริงๆ
ขอบคุนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ก็คือว่าไม่ได้เกิดาราศรีนี้แต่ทำสกินจนอยากเกิดราศรีนี้เลยครับ
i30 i30 i30 i30 i30 i30 i30
สีสวยมากค่ะราศีนี้
ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด