กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

VIP Skin T h e ~ D e a t h [[ โทนสีดำ เทา สำหรับผู้ชื่นชอบความมืด (แก้ไขแล้ว) ]]

(•---------------•)

^^ สวัสดีค่ะ ^^

หลังจากหายหน้าหายตาไปนานเลย  กลับมาคราวนี้ เอาสกินโทนสีมืดๆแนวถนัดมาฝากค่ะ

กะว่าให้ออกมาเท่ๆ แต่น่ากลัว ออกมาแบบนี้ ไม่รู้น่ากลัวรึเปล่าแฮะ

ส่วนตัวแล้วชอบโครงกระดูก ละก็หัวกระโหลกมากๆ เลยลองเอามาทำดู

หวังว่าจะถูกใจกันนะคะ

ดูตัวอย่างสกินกันเลยค่ะ

Head และ Profile

แถบสถิติ

ภาพรวมค่ะ

ส่วนท้าย ใส มองเห้นพื้นหลังนะคะ (ชอบมาก พื้นหลังเนี่ย ^^)

*** ขอความกรุณา อย่านำไปเผยแพร่ในเว็บอื่นนะคะ ***

ติชมได้เลยนะคะ จะได้นำไปพัฒนาผลงานต่อไปค่ะ ^^  ขอบคุณทุกความคิดเห็น และทุกกำลังใจค่ะ

ขอความร่วมมือเพื่อนๆทุกคน อย่าโพสต์ผิดกฎของเว็บนะคะ เพราะจะโดนหักคะแนน ถ้าผิดมาก ก็อาจจะโดนแบนค่ะ

อ่านกติกาการใช้เว็บบอร์ดได้ที่นี่ http://www.hi5thai.com/thread-3908-1-1.html

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5.thai.com http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

สกินนี้ ทำเป็น VIP Skin เพื่อจำกัดปริมาณการใช้ ไม่ให้มีคนใช้ซ้ำกันมากเกินไป

ราคาอาจจะแพงกว่าสกินทั่วไป  แต่เชื่อว่า ไม่เกินกำลังของเพื่อนๆแน่นอน

***แก้ไข Code เรียบร้อยละนะคะ***

[ แก้ไขล่าสุด Antinea เมื่อ 23-10-2008 13:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
12

จำนวน

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
มันสวยมากเลยครับ
ลงตัว และ เนี๊ยบทุกส่วนจริงๆ ขอชื่นชม
น่ากลัวง่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# Antinea

สุดยอดเลยคับ

สวยดุสุดๆ

ชอบมาก
โอ้ว ว ว

เท่คอด

เห็นแล้วอยากตาย - -*

สวยงามมากค่ะ
โห้...จะเท่ไปไหนเนี่ยะ

สุดยอดเลยอ่ะ

หาที่ติมะด้ายจิงๆ
โฮๆๆ
อลังการมากเลยค้าบ
โหดดีจิงๆเลยอ่า
ผมชอบแนวนี้มากๆเลยค้าบ
ทํามาอีกนะค้าบ

ZigumzA

แบบว่านะ สวย+สยองอ่ะ

อิอิ

ทำมาอีกเยอะๆนะค๊าบ
ทามไมแพงจังอะ

แต่สวยมากเลยอะ
สุดยอดเลยคับ

สวยมากเลย

ชอบๆๆๆ
สุดยอดดด

มืดดีๆ

ชอบๆๆๆๆ
สวยมากกกกกกกกกกกก

เลยค่ะอยากได้อ่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# Antinea

ชอบอ่ะ

แนวนี้แหละ

ชอบ   5555+
  นู๋ แน๊ตขา..งวดนี้มาแนวลึกลับน่ากลัวเลยนะคะ แต่ก้อสวยมากๆ เลยค่ะ ลงตัวดี แหล่มจริงๆ  
กลับไปยังรายบอร์ด