กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน blachเท่ห์ๆสกินแรกเลยนะเนี่ย

ช่วยโหลดกันเยอะๆนะและช่วยิและก็ชมด้วยนะ

[ แก้ไขล่าสุด น้องแพรวอิอิ เมื่อ 19-8-2008 09:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
รูปสวยดีค่ะ
แต่สีมันยังดูมะค่อยเข้ากัน ทะไหร่
แต่สกินแรกได้ขนาดนี้ก้อดีมากแระค่ะ
ยังไงก้อทำผลงานออกมาให้ชมอีกนะค่ะ
รูปคนนี่เราชอบนะ
แต่สีมันยังไงไม่รู้
ดูภาพรวมแล้วก็พอใช่ได้อิอิ

รูปคนนี่เราชอบนะ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
แหล่มเลยแท่ มั๊กๆ

อิอิ        ขอบใจมากๆ

สกินสวยดีคับ

เฮดย่อยยังไม่ค่อยลงตัวนะคับ...

ยังไงก็ทำมาอวดกันอีกนะ...

ก็โอเคนะค่ะ

แต่สีมันยังไม่ค่อยลงตัวอ่ะค่ะ

สีมันดูตัดกันมากๆ

อ่อ

แล้วอย่าปั้มอีโมนะค่ะ ไม่ดีค่ะ อาจถูกหักคะแนนได้นะค่ะ
ให้คะแนนความตั้งใจน่ะ
ทำออกมาอีกเรื่อย ๆ
น่าจะลงตัวมากกว่านี้
อันนี้  ก็สวยดี
มานมะเข้ากานอะ

ดูแล้วมันมั่วๆไงมะรุงะ

แหะๆๆ

แค่ติชมคงมะเปงรายน่ะก๊าบบ
เท่ ดี ครับ -   i30 i30 i30

เท่ดี

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ดี

โดนสุดๆ

เท่ดีค่ะ ชอบมากเลย แนวแนวดี
ทำมาอีกนะค่ะ
ก้อสวยดีนะคะ    แต่มันดูไม่ค่อยกลืนกันเท่าไหร่อ่ะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด