กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

░▒▓ Skin -- Gentleman Alliance Cross ▓▒░

อันนี้เป็นสกินที่สองที่ทำมาแจก >///<
มาจากเรื่อง Gentleman Alliance Cross
ของอาจารย์ Arina Tanemura ... คนเดียวกะที่วาดตามหาฟูลมูน
ใครรู้จักมั่งอ๊าาา *----*

เป็นการ์ตูนผู้หญิงที่เราชอบที่สุดตอนนี้
(เพราะตอนนี้อ่านการ์ตูนโชโจอยู่เรื่องเดียว 55)

อันนี้เป็นเฮด

ส่วนนี่เฮดย่อย กะกล่องคอมเมนท์
..ปุ่มคอมเมนท์กระพริบด้วยน๊า >w<!!

>>>

แล้วก็ฟุตเตอร์

//ฝากสกินแรกของเราด้วยค่ะ ░▒▓ Skin -- Frog Style -- น้องกบน่าร๊ากกกกก ▓▒░

[ แก้ไขล่าสุด hacc_hi เมื่อ 22-8-2008 02:44 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักดีนะคร๊าาาาาาาาาาา
น่ารัก มากกกกกกก เลยย ค่่ะ  
อยากดั้ยๆๆ

แต่เพิ่งเปลี่ยนสกินเองง่าส์

เด่ะมาซื้อเก็บวั้ยก่อนดีก่า^^"
สดใสดีครับน่ารักแต่ คงไม่ค่อยเหมาะกับผมเท่าไหร่
สวยดีคับ  น่าใช้มากกๆๆๆเลยอะ น่าเกบไว้ใช้ คิคิ
น่ารักจังเรย
ยัง มะเคยอ่านอ่ะ เรื่องนี้
แต่ทำสกินออกมา สวยจัง ลงตัวดี
น่า ร๊ๅก มาก มาย เลย งะ อิอิ

*--------*

ชอบมั่กๆเรยค๊า
น่ารักมากมาย อิอิ
สวยดีค่ะ
ปิ๊งๆๆๆๆๆมากเลย
น่ารักดี  คัลเลอร์ฟลู........

สดใสๆๆๆๆๆ
น่ารักสดใสดีคับบบบบ
                         i21 i21
กลับไปยังรายบอร์ด