กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✿-Skin:No.3-✿ Hel|o Kitty - Pinky ❤

สกินนี้ก็เป็นสกินที่ 3 แล้วนะคะ

สกินนี้ทำใช้นานแล้วล่ะ แต่ไม่ได้แป่ะชื่อเวปเฉยๆ

เลยเอาไปแป่ะชื่อเวปแล้วมาโพสซะเลย กัวไม่ได้เงิน (หน้าเงิน!!)

ก็เป็นสกินสำหรับคนรักคิตตี้และสีชมพูโดยเฉพาะเลยนะคะเนี่ย

Pinky P!nKy!!

ชอบไม่ชอบโพสบอกกันได้นะค๊า

สกินนี้ก็ขอ 30 zenny เช่นเคยนะค๊า

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 23-8-2008 23:00 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สีชมพู น่ารัก จัง เลย คร๊า  
แห่ะๆ เขิลจัง ลืมลบลิ้งออก =>.<=

กกกกก

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

กกกกก

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักดีอ่ะ  แบบว่าถูกใจมากๆเลย  โดนใจอย่างแรง
น่ารักจังเลยคะ คนทำก็อน่ารักสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมากค่ะ ชมพู๊ ชมพู
สีชมพูสวยมากมายเลยค่ะ

เอามาฝากอีกนะค่ะ
ขอบคุนมากๆๆเลยน้า

น่ารักสุดๆๆๆเลย
น่ารัก โดนใจอย่างรุนแรง ชอบมากมาย คิตตี้เนี๊ย ^____^
อ่ะ อ่า

ชมพูน่ารักมากมาย

ลงตัวดีจัง

เก่งจังเลยจร้า
แหะๆ

สีสรร สดใส เจงๆ

ชมพู มากมาก
อ่า....ไม่มีทีมงานมาตั้งราคาให้เลยเหรอคะ
เสียสิทธิ์นะเนี่ย >.<~
โหน่ารักมากมาย

มะมีตังซื้อเรย

เอิ้กๆ
กลับไปยังรายบอร์ด