กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✿-Skin:No.4-✿ skinDollie~Pink Cherry Girl ❤

สกินตัวที่ 4 แย้วค่า ออกหวานๆ มาสองสกินแล้วเนอะ หุหุ

ก็เห็นตัวตุ๊กตาของเกาหลีน่ารักดีอ่ะเนอะ มันก็ดูหว๊านหวาน เลยทำโทนชมพู

อยากลองทำโทนมืดๆดูจัง แต่กลัวออกมาเละน่ะสิ - -"

เอาเป็นว่าใครชอบแนวหว๊านหวาน ก็โหลดได้นะคะ

ชอบไม่ชอบโพสบอกด้วยยย

ปอลิง..ทำไมโค้ดมันแหม่งๆก็ไม่รู้สิ

ขอ 30 zenny เหมือนเดิมนะค๊าฟ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 23-8-2008 22:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• แด๋

• [[MiizZ]]~U

สวยมากค่ะ

น่ารักค่ะ

เท่ารั่ยเนี้ย

ราคาง่ะ

*-*
สวยจัง สวยมาก

หวานถูกใจจริงๆ
สวยมากค่ะ

^^

ชอบๆ

น่ารักมากค่ะ

สวยสุดๆไปเลย

อ่า >_<
หวานจิงๆเรยอ่ะ........................น่ารักอ่า...
...

ธารน้ำP

สีหวานจัง

แต่ตาของตุ๊กตาทำไมมันเศร้าจังค่ะ
สวยดีค่ะ สีหวานจังเลย ชอบค่ะ
สวยมากๆค่ะ

สีหวานมากๆ

อิอิ

ชอบๆ

55

ก๊ากทั้งสวยน่ารักสดใสสมวัยมากมายแถมฟรีด้วยถูกใจมากมายค่ะหนูชอบของฟรีอิอิ
หวานซะมะมีอ่ะ

น่ารักดีนะ

สวยด้วยอ่ะ

ราคาเท่าไรว่ามา
สวยมากเลยอ่า

หวานดีๆ

ชอบๆๆๆ
สวยจังเลยคร้าบบบ

ชอบจังเลยดอลแบบยี้
สวยค่ะ สีชมพูอีกต่างหาก อิอิ

ชอบๆๆมากมายค่ะ อิอิ
หวานจริงๆเลยจ้า