กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

• S k i n • "KOOH" PANGYA SEASON 3. REVOLUTION

• S k i n • "KOOH" PANGYA SEASON 3. REVOLUTION

สกิน นู๋คู เกมปังย่า ค่ะ

ที่แรกตั้งใจจะทำรวมหมดทุกตัวละครของปังย่านะค่ะ

แต่เหนภาพนู๋คู ตัวที่เล่นอยู่ตอนนี้ น่ารักดี เลยเอามาทำ

หุหุ

โทนออก มืดๆ ส้มๆ นะค่ะ

เอ่อ.. พอดีว่า มีปัญหานิดหน่อยตรงที่ hi5 เรา พอใส่ภาพทีทำให้มีพื้นใสๆอ่า (Transparent)

พอเวลาไปลงใน hi5 เรามันกลายเปนว่า พื้นใสๆที่ทำนั้นเปนสีเทา

แล้วลองไปดูของคนอื่นที่ทำแบบใสๆเหมือนกัน เค้าลงได้ ไม่เปนพื้นสีเทาอ่า - -"

กลุ้มค่ะ  ใครรู้ช่วยบอกทีว่าเปนเพราะอะไร ไม่รุ้ว่าคนอื่นใส่แล้วเปนแบบนี้ป่าวอ่า

อย่าลืมมาบอกกันนะค่ะว่า เปนเพราะอะไรถึงเปนสีเทา ไม่เปนใสๆ TT

ลองโหลดไปใช้ดูนะค่ะ

-----------------------------

แก้ไฟล์ภาพแล้วนะค่ะ

พอดีไปถามน้องเฟิร์น ทีมงานมาอ่ะค่ะ เลยรู้ว่าเปนเพราะไฟล์ภาพเปน .png

จะเห็นเปนพื้นใสก็ต่อเมื่ออินเตอร์เน็ตเวอร์ชั่น 7 ขึ้นไป

แต่ถ้าไฟล์ภาพเปน .jpeg หรือ .gif

เห็นเปนพื้นใสๆ ได้ทุกเวอร์ชั่นค่า

แก้แล้วนะค่ะ โหลดแล้ว เห็นใสๆ ไม่เทา แน่นอน 555+

แต่ภาพตัวอย่าง ไม่ได้เซฟมาให้ดูกัน

เอาเปนว่าดูแบบพื้นหลังเทาๆไปก่อนละกันเน้อ ^^

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*

ม า ทํ า ค ว า ม เ ข้ า ใ จ กั บ . . .

วิ ธี ด า ว น์ โ ห ล ด  S k i n จิ้ ม ๆ Credit :  llPinkyll

วิ ธี เ เ ต ก ไ ฟ ล์ ส กุ ล . r a r จิ้ ม ๆ Credit : o^^oนู๋ฝน

วิ ธี ก า ร ใ ส่ S k i n จ า ก H i 5 t h a iจิ้ ม ๆ Credit : แมงง้องแง้ง

ปอ ลิง. กรุณาอย่า สแปมโพส ปั่นโพส ปั้มอีโม และหยาบคาย ภายในกระทู้นะค่ะ เพื่อจะได้ไม่โดนหักจิตพิสัยและ Zenny หรือโดนแบนได้ค่ะ

ขอขอบคุณทุกโพสที่ให้เม้นกำลังใจและทุกคนที่ดาวน์โหลดนะค่ะ

เข้าไปแวะทักทายกันได้ที่นี่นะค่ะ จิ้ ม ๆ

D O W N L O A D  H E R E  C L I C K ! ! !
V
V
V

[ แก้ไขล่าสุด nanapokky เมื่อ 27-8-2008 18:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• JotaroMan

• mothrama

โอ๊วสุดยอดมาก

เริ่ดมากๆ พอดีว่าก้เล่นปังย่าแล้วก้ใช่ตัวคูลอยู่แล้วอ่ะนะ

อิอิ เด๋วยยืมไปให้น้องใช้ดีก่า ^^

-*-

สวยมากเลยอ่า ชอบชอบๆๆๆ............
น่ารักเหมือนกันนะ
ออกแบบมาดูดีนะ
น่ารักมากๆเลยนะ
เหอๆ เห็นหนูKOOHแล้วอยากเล่นปังย่า
แต่ไม่สามารถ เพราะเน็ตที่บ้านห่วยแตก

น่ารักดีอ่ะ

อืม...

ทำออกมาได้สวยงามคับ

สีสบายตา...ดูดีมากมายคร้าบ...

อิอิ

นู๋คูล น่ารักจังค่ะ

สวยดีๆ

ตอบกลับโพสของ 1# nanapokky

น่ารักมากมาย สีสันเข้ากันดี
ทำออกมาโอเคเลย
สวยค่าสวยยยยยยยยยยยยยย
เริสสสสได้จายมักๆๆ
1

จำนวน

• detective1432

สวยจังอ่ะ ปังย่า
สีสันแบบเด็กกกก
น่ารักดีวุ้ย
THANK YOU NA.

สกินสวยมากเลย

ทำอีกนะ สกินปังย่าอ่ะ

เราชอบมากเลย

สวยจังเลยค่ะ เราก็เล่นคูเหมือนกัน ขอลองไปเอาใส่มั่งนะค่ะ
ว๊าว ว ว วว

ปังญ่า ชุ๊ด ยอด เลย ครับ

สวย มาก เลย นะ

น่ารักดีคะ
ถ้าคนชอบปังย่าเห็นคงชอบมากเลย
ทำออกมาเยอะๆน๊ะ
จะเป็นกำลังใจให้
กลับไปยังรายบอร์ด