กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินแนวเกาหลีสีแดงงงงงงงงงงคร่า*--*

สกินแนวเกาหลีสีแดงงงงงงงงงงคร่า*--*
มีอะไรก็ติชมได้นะคะจะได้นำไปปรับปรุงค่ะ

มีโค้ดเมาส์และก็เส้นคั่นคอมเม้นท์ค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 28-8-2008 22:03 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำสกินสวย ๆ มาเรื่อย ๆ นะค่ะ
สวยน่ารักดีนะ
สีแดงถูกใจมากๆเลย
น่ารักดีมากๆเลยนะ
1

จำนวน

• tussarin

ตอบกลับโพสของ 1# muk70821

สวย น่ารัก แดงแจ๊ดได้ใจจริงๆ

ชอบมากๆโดยเฉพาะส่วนเฮด สุดยอดๆ

แต่พี้นหลังไม่เข้ากะสกินเลยอ่ะ

น่าจะเป็นพื้นขาวจุดแดงจะเหมาะกว่า
น่ารักมากค่ะ

แดงๆชมพูๆ
ซื้อ ๆ ค่า ๆ

สีสวยดี ๆ
น๊ะ

อิอิ
น่ารัก น่าใช้

fay

แดงได้จัยจิง ๆ เยยค่ะ

สวย ๆ ทำมาเยอะ ๆ เน้อ
สวยดีคร้าบบบ

originals

สวยจังเลยค่า _____________

ชอบอ่ะ
ก้สวยดีน้า

หวานๆๆๆ

สดใสดี
สวย น่ะครับ

แต่ไม่ชอบหวานๆอ่า (ความชอบส่วนตัวน้า อย่าคิดมาก)
น่าร้ากจิงๆๆๆเรยยยย

อิอิ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สุดยอดเลยทำได้ไงอ่ะ..............................ชอบมากครับ  
กลับไปยังรายบอร์ด