กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินจอมโจรคิดค่ะ

อันนี้ทำเป็นอันที่สาม แหะๆ ^^

เฮดย่อยจ้า

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 29-8-2008 23:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• parwalovely

• pongzaa

ขอบคุณค๊ะ

><

คิดเท่มากมายยยย
น่ารักดีค่ะ
ถูกใจมากเรยอ่ะ
ก้อแบบว่าเราชอบจอมโจรคิดอยู่แล้วอ่ะนะ
--ขอบคุณ ค่ะ -- น่าร๊ากมั๊กๆเลย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักจังเรย

เป็นกำลังใจให้นะคะ
สวยจังเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ

บอกหน่อย

แล้วจะเอาสกีนยังไงอะค่ะทำไม่เปนพึ่งสมัครอะค่ะ
คลิกดาวโหลด

ไฟล์เลยนะค่ะ

อืม...สกินสีสวยดีคับ

สีฟ้าสดใสมากมาย...

โดยรวมทำออกมาได้น่ารัก สวยงามดีคับ...

แต่ในส่วนของเฮดย่อย ตรงรูปของคิดและส่วนมุม (โค้ง)

ยังตัดภาพได้ไม่ดีคับ...

ไงก็ติดเครดิตเวบ แล้วแก้ไขโค้ด....มานะคับ

ทีมงานจะมาตั้งราคาให้เอง...

ทำมาแจกกันอีกนะ...เอาใจช่วยอยู่นะ...

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถูกใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ
สวยค่ะ

ชอบๆๆๆๆๆๆๆ

น่ารักๆๆๆๆๆ
สวยๆๆ

ชอบจอมโจรคิดอ่า
สกิน   โปรด   เลย    นะ   ฮับ   คุง  พี่   ขอบ   คุณ   หลายๆ    นะ   ครับ   ที่   ทำ   มา   อ๊ะ   นะ  ครับ

น่ารักมากมายค่ะ

ชอบค่ะ

สีสันสดใสดีค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด