กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สำหลับคนชอบ Ken'ichi Matsuyama [L] ครับ By:flamecoss

ครั้งที่2  By:flamecoss
สำหลับคนชอบ Ken'ichi Matsuyama   ครับ
หวัดดีครับครั้งที่ 2 เเล้วที่ทำสกินออกมายังไงก้ช่วยคอมเม้นต็หน่อยนะครับ เฟรมว่ามันยังออกมาไม่ดีเท่าที่ควรอะครับ

ตามลำดับภาพเลยครับ ไม่อยากอธิบายเลยเพลียมากๆๆ

No.1

No.2

No.3

No.4

No.5

ขอบคุณสำหลับคอมเม้นต์นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด flamecoss เมื่อ 30-8-2008 20:54 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หล่อค่ะ

น่ารักมากมาย

ชอบแอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หล่อดีอ่ะ
ยังหล่อกว่านี้ได้อีกนะ
พี่แอลน่ารักดีค่ะ
แต่ว่าสกินมานขาดสีสันไปหน่อยค่ะ
แต่ก็โอเคอ่ะนะ
อิอิ
สุดหล่อ ของ ช้าน
ชอบ ชอบ
พี่ L น่ า รั ก ม า ก เ ล ย ค่ า ช อ บ ม  า ก เ ล ย ค่ า

ทำ อ อ ก ม า อี ก น ะ ค่ า     i30
เจ๋ง โคตร อ่า ครับ

อะครับขอบคุณสำหลับคอมเม้นนะ

อะครับขอบคุณสำหลับคอมเม้นนะ

เดี๋ยวจะทำเเบบสีสดใสมาให้เเล้วกันนะครับ

รออีกซักพักก่อนนะ ไม่นานหลอก
วะวะวะว้าว...

หล่อมากเลยอ่ะ
พี่แอลน่ารักจังเลยอ่า
ชอบตอนเป็นแอล เอิ๊กๆ เหมือนหล่อแบบโรคจิตดี
ชอบมากๆคับ
พี่แกเล่นเป็นแอลเนียนจิงๆ
อิอิ
หวาดเดคร่า

สวยนะค่ะ อิอิ 5555555
เห็นสกินตัวนี้ ... มีแจกที่เวบอื่นแหละ
แต่เค้าก็ให้เครดิต  flamecoss  อ่ะน่ะ
น่ารัก

ดี

แอลล

เตมมไปหมดดเรยย
กลับไปยังรายบอร์ด