กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Azumanga Daioh สกินที่ 2 !!!

แฮะๆ ขยันจัด ทำมาให้ดูอีกอันกับ Azumanga Daioh สกินที่ 2 งอง งอง งอง... เรามาดูรูปกานดีกว่า

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 30-8-2008 12:39 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ทำไห้หนอยน่ะค่ะ

อยากได้อ่ะ
ชว้ยทำไห้
หนอยได้ป่ะค่ะ
สวยคร่า  ชอบ BG ง่ะ  สวยๆ
THANK ก็น่ารักดีคะ ดูดีมาก Thank you na ja
สวยดีค่ะ

ปกติก็ชอบดูเรื่องนี้อยู่แล้วค่ะ

ปัญญาอ่อนดีค่ะ
ฮ่าๆ

ดูรูปแล้ว

น่ารักแอ๊บแบ้วจังเรยอ่างิ
สวยมากเลยอะ
ชอบมากๆขอบคุณนะคะ
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ
สวยมากเลยงับ

น่ารักดี  อิอิ

การ์ตูนเรื่องนี้ได้ดูด้วย ฮาดี

skin นารักน่าค่ะ ขยันทำตอไปเน้อ

O_o

การ์ตูนอาไรเหรอครับ

มะเคยเห็นงะ

บอกหน่อยนะ
สวยค่ะ น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกก
การ์ตูนเรื่องนี้ได้ดูด้วย ... ชอบๆค๊า
สวยดีค่ะ

บีจีสวยดี

ภาพบีบมากเกินไปป่าวค่ะ

เพราะภาพมันดูผอมๆ ไป คราวหน้าถ้าจะปรับขนาดภาพ

ลองกด shift ที่มุม ของภาพดูนะค่ะ มันจะได้สมดุล ภาพที่ออกมาจะได้ไม่ผอมไปหรืออ้วนไปคร้า

สู้ๆ

O_o

ขอบคุนคับ
ที่เเก่ให้ไหมเเล้วนะขอเลยนะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด