กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Dream of doll [[ มีวิ๊งๆด้วยคร๊า # 33 ]]

dream of doll สำหรับสาวๆค่ะ มีวิ๊งๆระยิบระยับด้วยคร๊า...
เพ๊ชรทั้งหน้าขอบอก กิกิ มีคำถามจะถามให้ทายว่ามีเพ็ชรกี่เม็ด (ใครทายจะถูก อิอิ)

ดาวน์โหลดไฟล์ที่นี่ค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:28 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• Annzashe

• thangoa

• Aree-Yong

...

สวยมากเรย

ทามไมสวยจัง

ต้องซื้อ

ขอบคุงคะ

ปายละ

..

แนวมากค่ะ

ชอบจัง
ถ้าออกแนวหวานๆอีกหน่อยจะสวยมากที่สุด

เก่งมากค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

...

ทำออกมาสวยมากๆๆเรยคร้า
แต่ถ้าอีกสักนิดจะน่ารักมากๆๆๆ
แต่แค่นี้ก้อ สวย แล้วคร้า
สวยจังเลยอ่า

ชอบเพชร

วิ้ง ๆๆ ~
น่ารักจังค่ะ

^____^

เห็นแล้วได้ไอเดีย เอาตุ๊กตาที่บ้านมาถ่ายภาพมั้ง

เด๋วลองทำมั้งดีกว่าค่ะ

colection ตุ๊กตา Doraemon ม่ายรู้จะทำสำเร็จไหม

อยากทำได้สวยมั่งจัง
ตุ๊กตาน่ารักดีเนอะ.. skin งามดีแท้จ้า

ตอบกลับโพสของ 1# lek_new

สวย น่ารักมากมายเลยอ่ะ

เก่งจริงๆ ทำได้ลงตัวทุกสัดส่วน

ไม่มีที่ติเลยค่ะ ตอนนี้กลายเป็นลูกค้าประจำ

ของป้าไปแล้วน๊าค๊า อยากทำเป็นมั่งจัง

ดูเหมือนจะยาก ไม่สามารถจริงๆค่ะ

ทำอีกเยอะๆเลยนะคะป้า เด๋วมาอุดหนุน
อืมน่ารักดีค่ะสวยจังชอบค่ะเหมือนตุ๊กตาอิอิอิวุ้นะอิอิเหมือนอ่ะค่ะแต่ชอบคิดตี้จังอ่ะค่ะ
น่ารักจัง

ชอบๆๆ

ขอบคุนน๊าคร๊า
ออกแนวเท่อะ
มีวิ๊งๆๆ ด้วย
อยากทำเปนบ้างง่า

สวยมั่กมาย

ชอบจังค่ะ

kanomcake

สวยมากเลยค่ะ

ชอบมาก

ทำมาอีกน่ะค่ะ