กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✿-Skin:No.7-✿~My Mel๐dy in Sweety Pink~❤

My Melody in Sweety Pink (ชื่อเหมือนแป้งเลยเนอะ)
สกินที่ 7 แล้วนะจ๊า (ขยันอิ๊บอ๋าย)
ไม่ได้อยากทำ กระต่ายน้อย melody ซ้ำหรอกน๊า
ทีแรกหารูป cinnamoroll แต่ดันเจอ melody น่าร๊ากก
เลยทำ melody ก่อนเยย ^^"

สำหรับหลายๆ คน ที่มีปันหา บอกว่าสกินไม่ติด สกินไม่ขึ้น
เฮดไม่ขึ้น ไม่ได้เปนที่โค้ดนะคะ มันเปนที่เวปที่หนิงไปฝากรุปน่ะค่ะ
ต้องกด F5 หรือ Refresh บ่อยๆ นะคะ
เพราะหนิงต้องลอง แล้วก็ใช้สกินทุกสกินที่หนิงทำก่อนมาโพสน่ะค่ะ
ถ้าใครมีเวปฝากรุปดีๆ ที่ไม่ค่อยมีปัญหาก็บอกกันได้นะคะ
จะได้เปลี่ยนที่ฝากรูป จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องสกินไม่ขึ้นกัน

เช่นเดิมจ้า 30 zenny เช่นเคย ไม่แพ๊งไม่แพง เพื่อแลกกับสกินน่ารักๆ นะจ๊ะ อิอิ

เฮดหย่ายๆ

เฮดย่อย

ส่วนท้ายจ้ะ

✿-Skin1-✿Red Rose❤
✿-Skin2-✿PUCCA in L❤ve
✿-Skin3-✿Hel|o Kitty - Pinky❤
✿-Skin4-✿skinDollie~Pink Cherry Girl❤
✿-Skin5-✿Fantasy Sk!n~Pink&B|aCk❤
✿-Skin6-✿~Winn!e The PooH~❤
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• muggle_aon

• lek_new

• K!B!W::V!P

• nidnoiinlove

• JotaroMan

โห ชมพูกุ๊กิ๊ก น่ารักมากๆเลยคะ

ขอบคุนนะคะ

ขยันทำจังเลยนะคับ

สกินน่ารักดี

สีก็สีหวานมากมาย... ทำออกมาได้งาม

มีอยู่นิดเดียวเท่านั้น  นิดเดียวจิงๆ

ตรงเฮดย่อยคับ...รูปกระต่ายน้อย melody

รู่สึกว่าภาพมันจะโดดจากสกิน..งานเนคนละแบบกัน

ทั้งลายเส้นและแสงเงาคับ

ไงก็เอาอวดกันอีกนะ...  ทำออกมาได้เยี่ยมแล้วละ

ว้าวว้าว

น่ารักจังวุ

อิอิ

น่ารักคราฟ
ว้าวน่ารักจังเลย

ชอบมากๆๆเลยค่ะ

สวยๆ
สวยอะ

น่ารักดี

ชอบมากมายเลยนะ

สอนทามบ้างดิคราฟ

ตอบกลับโพสของ 4# JotaroMan

ตั้งใจอ่ะค่ะ ^^"
คือจะทำให้มันเหมือนห้อยๆ (จะอธิบายยังไงดีหว่า)
เอาเปนว่าคือตั้งใจง่ะค่ะ มันไม่ได้โดดจากกันหรอก แห่ะๆ
น่ารักอ่ะค่ะ

ต้องเสียกะตังค์ซะแล้ว
หวานแหววมากเลยค่ะ

ชมพูซะหนูยอมแพ้เลย

แต่น่ารักมากมาย
น่ารักมากมาย
โห น่ารักากมายเลย เก่งอยางนี่ มีวีไอพีสกินบ้างนร้า
สวย มาก คร่ะ
สีหวานน่ารัก ดูแร้วสบายตา
ทำออกมาได้ลงตัว ดูดีมากเรย ค่ะ
เปงกำลังจัยต่อไป แร้วทำผลงานออกมาให้ชมกันอีกนะคร่ะ
สกินนี้น่ารักค่า ชมพูๆ อีกแว้ว
ชอบมากคะเพราะเปงคนชอบสีชมพุอยุ่แล้ว
เหมาะ กับผู้หญิง น่ารักๆๆ หวานๆๆเนอะ รูป เนี้ยยย
กลับไปยังรายบอร์ด