กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

◕‿◕ The first skin. หวานๆ เศร้าๆ ดำชมพู มีหิมะตก คร๊า ◕‿◕

The first skin that I created.

หวัดดี เพื่อนๆที่แวะมาชม และอุดหนุนนะคะ นี่เป็นผลงานชิ้นแรกค่ะ ติชมก่อนด้วยนะคะ และก้อต้องการกำลังใจอย่างมากค่ะ อิอิ

ใส่ของแถมให้ด้วยนะคะ หวังว่าคงชอบกัน

ดูตั่วอย่างที่นี่กัลเลยนะคะ
   นี่ส่วนแรก Welcome to my hi5.

ส่วนนี้เปนตรงรูปโปรไฟรฺ์อ่ะค่ะ

ส่วนต่อไปเปนส่วนเพื่อนค่ะ

ส่วนนี้เปนส่วนระหว่างFiveกะเพื่อนที่มาคอมเม้นให้เราคร๊า

ตรงนี้ให้เหนตรงเพื่อนมาคอมเม้น มีเส้นกั้นคอมเม้น สวยๆด้วยนะคะ

ส่วนนี้เปนส่วนปิดท้ายนะคะ

ว่างๆแวะมาอีกนะคะ บะบาย จรุฟๆๆๆ ทุกคนเลย อิอิอิ

[ แก้ไขล่าสุด 555rainbow เมื่อ 30-9-2008 20:06 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• บอโอ

• Casanove

• JotaroMan

สกินสวยน่ารักดีคับ

แต่...รบกวนทำให้ถูกต้องตามกติกาด้วยคับ

กติกาการตั้งกระทู้และมาตรฐานการตั้งราคาสกิน (กติกาใหม่

http://www.hi5thai.com/thread-24941-1-1.html

น่าจะมีตัวอย่างของสกินให้ดูด้วยนะ

จะดีมากๆเลย
โอเคๆ คือว่าเราม่ายค่อยเก่งอ่ะ จารีบเเก้ไขนะคะ
สวยๆดีค่ะ

ชอบมากๆเลยค่ะ

พยายามต่อนะคะ ครั้งแรกกะสวยแร้ววววววว
>_____<~
ก็ k นะคะ

ก็สวยดีนะคะ

แต่เราว่ามานยังไงม่ายรุอ่า
สวยดีนะครับ

ราคาถูกจัง
สวยมากมายอ่า  >.<~
สวยดีค่ะชอบมั่กๆเรยคุงนะคะอิอิอิ
น่ารักดีค่ะ i30
สวยดีค่ะ

ชอบๆ

เปงกำลังใจให้ค่ะ
สวยดีค่ะ

น่ารักมากเลย

ขอบคุงน้าาา
แหะ น่ารักค่า แวะมาอุดหนุน *--------------------*
สวยค่ะ

น่ารัก

ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด